DIRA YA DUNIA JUMATANO 13/02/2019

Share
Embed
  • Published on Feb 13, 2019
  • Zuhura Yunus na Dayo Yusuf

Comments • 15

  • Daudipaulo Matanga
    Daudipaulo Matanga 4 months ago

    duu noma sana

  • Moussa Tiger
    Moussa Tiger 4 months ago

    I love BBC

  • Suleiman Hussein
    Suleiman Hussein 4 months ago

    asante zuhura kwa habari nzuri

  • Ally Singu
    Ally Singu 4 months ago

    Thanks for news

  • A B
    A B 4 months ago

    Jinsi BBC wanavyotoa habari, utajua tuu hivi ndivyo nchi za Ulaya wanavyoingilia na nia zao katika mambo ya ndani ya nchi za Afrika.
    BBC ipo hapa sio kwa ajili ya mapenzi ya Waafrika, tuseme ukweli. BBC ipo hapa kwa ajili ya kutetea sera za Wazungu, na kumwaga, kusambaza nakulinda propaganda za Magharibi.
    Hawa Africa Eye, mbona hawatuambii ukweli?.
    Wale waasi wa Libya, walikuwa ni wanajeshi wa Misri au ni waasi raia wa Libya?. Nani alitoa pesa na silaha kuijeuza Libya yetu mpaka ilivyofikia hivi ilivyo hivi leo?

  • lilian jeremia
    lilian jeremia 4 months ago

    Tulejeshewe vitu vyetu n sisi tunaweza kuvitunza

  • Abdul Swamad
    Abdul Swamad 4 months ago +1

    Mbna hamuingii TheXvid live

  • Nyota My3
    Nyota My3 4 months ago +2

    Asanteni sana BBC swahili... Kwa habari

  • Wlkm Wlkm
    Wlkm Wlkm 4 months ago

    Safi sana BBC

  • Maimba Yunus
    Maimba Yunus 4 months ago

    Sasa zuhura mnaisema Sudani kwasababu ni masikini..?

    • ghaaa likii
      ghaaa likii 4 months ago

      nafikili kuwa kama kunafedha zinazokusanywa Kwa kutokana na makumbusho,ni vema fedha zigawiwe Kwa inchi husika,hofu yangu matunzo na ulinzi Wa hayo makumbusho hususa ni baadhi ya nchi za Africa.

  • S Q S
    S Q S 4 months ago

    Je habari kama hii sio uchochezi ?

  • nyanza john
    nyanza john 4 months ago

    Nawapenda Sana Sana tu

  • moseshamis Lions
    moseshamis Lions 4 months ago +1

    Mko vizuri sana

  • Thobias Chacha
    Thobias Chacha 4 months ago +1

    Mpo makini sana katika utoaji wa habari zisizoegemea upande wowote. Tungependa vyombo vingi vya habari, hasa vile vinavyojikomba kwa serikali dhalimu za kiafrika, viige mfano wenu. Nchi nyingi za kiafrika zimerejea kwenye ukoloni mamboleo kwa sababu ya udikteta wa viongozi kuminya uhuru wa habari na watu kujieleza.