BBC DIRA YA DUNIA IJUMAA 30.08.2019

Share
Embed
  • Published on Aug 30, 2019
  • Na Mariam Omar & Beryl Wambani

Comments • 68

  • george massebu
    george massebu Month ago

    Hizi mashine za maji hapa Mwanza ziko wapi? mbona mi sijaziona

  • buruhani omari
    buruhani omari Month ago

    Ndege imeachiwa amjasema nyinyi mpoje

  • Hadija Amada
    Hadija Amada Month ago

    Haki ya mtu huwa haipotei

  • Donarld Jerry
    Donarld Jerry Month ago

    Hummm? Mbona wakimbizi wa namna hiyo uingereza tena?

  • Amos Moses
    Amos Moses Month ago

    MAMILIONI YA WATANZANIA WAMEICHOKA CCM. SASA WANATAKA UHURU NA MAENDELEO YA KILA MWANANCHI. WIZI.UFISADI.MAUAJI.KUULIWA WATU OVYO. KUTEKWA WAPINZANI. KUTEKWA WAFANYABIASHARA.KUTEKWA WAANDISHI WA HABARI. KUTEKWA HADI WASANII..kisa eti unaikosoa serikali. Je sio haki YA raia kuikosoa serikali? Mbona hofu kubwa hadi munapiga watu risasi NA kuwauwa. Wengine kuchomwa moto.Wengine kunyongwa. Wengine kutupwa baharini. HIVI NYINYI AKINA MAGUFULI. MUSIBA. MAKONDA NA HENGE LENU MUNAZANI MUNGU HAWAONI? MUNAZANI MUNGU ATAWAACHA TU.... MUNATUMIA VITISHO NA VYOMBO VYA DOLA KWA NGUVU ZOTE..KUWANYIMA RAIA HAKI ZAO ZA KISHERIA.HAKI ZAO ZA KIKATIBA....MUNAUWA NA KUNYONGA. ..nyinyi ni mafisi TU. Leo hii kama utafanyika uchaguzi wa halalIi. NA kusimamiwa NA mataifa makubwa YA nje. .NAKUAMBIENI CCM WATAHAMIA MSITUNI KWA AIBU. INCHI HAINA AMANI. NI WIZI.HOFU.ZULMA TU INAYOENDELEA.
    1 second ago

    • Denny brown
      Denny brown Month ago

      @Abraham Kibona kweli kabisa nchi inaamani nakama anadhani ccm nimafisadi embu angalie facts google aone njinsi uchumi unavyo kuwa chini ya jpm wapinzani wamefungwa macho hawajui kwamba mataifa makubwa ndio mashetani hawajali afrika na kama wanataka nchi iuzwe basi wampe kura tundu lissu wataona.

    • Abraham Kibona
      Abraham Kibona Month ago

      Haya ni maneno yako mwenyewe

  • Samson Dulla
    Samson Dulla Month ago +1

    Ahsanten BBC kwa taarifa

  • Ahsante Nadile
    Ahsante Nadile Month ago

    Kuhusu ndege ya TZ, ardhi ni mali ya Taifa, katika madai ya fidia ardhi iondolewe - land expropriation without compensation ndo mwendo wa sasa hata RSA.

  • theophilo theodosy
    theophilo theodosy Month ago +1

    Vibaraka wakubwa

  • theophilo theodosy
    theophilo theodosy Month ago +4

    BBC huwa wanaripoti mabaya TU ya Africa.
    Stupid

  • emmy amoury
    emmy amoury Month ago

    Mtu ambaye sio raia hawezi kumiliki ardhi

  • David Nicholaus
    David Nicholaus Month ago

    Hivi Tanzania imekuwJe? BBC wana report tu nini kinaendelea.. Lakini mwingine ana comment BBC ni adui wa Tanzania....tafakar

  • hemed jackson
    hemed jackson Month ago +2

    Channel ya kinafiki dunian hii kaz kuchochea mamb mpk yakolee nchi zinazowatum kin marekan hazitangaziw vby na hawa

  • Isayah Paul
    Isayah Paul Month ago

    Vijana wa maji mpo vizuri hongereni sanaπŸ™πŸ™

  • MT TV
    MT TV Month ago

    Group jipya la kijadili mambo muhimu ya nchi yetu chat.whatsapp.com/EFFkhFu2XfF86MvE15gX1C

  • Ramadhani Kidunda
    Ramadhani Kidunda Month ago +7

    Maryam Omar mkumbuke Molla wako jamn, uweze kumtii ili ufaulu Dunian na Akhera

  • tz m n y
    tz m n y Month ago

    Uyo kabendela mbona anatembea vizuli? Acheni unafki

  • tz m n y
    tz m n y Month ago +3

    Nyinyi BBC ni maadui wa Tanzanian

    • Rhoda Richard
      Rhoda Richard Month ago

      Watu wengi wanasemaga ivoo..hiv nikwanini naomba kujua kuhusu ilo..NIJUZE

  • Andy Graphic
    Andy Graphic Month ago +1

    Wanawake acheni mambo yakutaka kutumia dawa kiholela. Mtakufa Cancer sana. Ndo maana hata wanaume wanawakimbia kwasababu ya mili zenu zilizo jaa kemikali.

  • kadogo angelica
    kadogo angelica Month ago

    .

  • Saleh Suleyman
    Saleh Suleyman Month ago

    Huyu dada hajui hata kutangaza kila mtu na fani yke

  • mkush platnam
    mkush platnam Month ago +3

    sheria ya tz hairuhusu mtu ambae siyo raia kumiliki hardh , uyo alikuwa mwekezaji tu,

  • Wahida Shabaz
    Wahida Shabaz Month ago +1

    sasa wewe jemsi siutolewe jinsia 1 ubaki na 1 na ingependeza ubaki na jinsia ya kiume maana ukibaki na jinsia ya kike utakosa maatiti na je utazaa na je utaishi maisha gani au ndio unakuwa shoga

    • Rhoda Richard
      Rhoda Richard Month ago

      Halaf wamekosea kuonesha sura yake..wangemficha

  • Almost Goro
    Almost Goro Month ago +1

    Thanks BBC swahili

  • My Africa
    My Africa Month ago +2

    Watu wawili wenye: sura moja, tabia moja, akili moja, fikra moja, hisia moja, kama herehere tu. Boris Johnson na Mr Tweeters... Pole sana.

  • My Africa
    My Africa Month ago +4

    Mtangazaji mwenye tabasamu Bbc, mama huyo. Mama Mariam Omari .

  • Junha Nbabu
    Junha Nbabu Month ago +2

    Mariam bado hujafikiria kumtii molawako kwadhahiri kabisa,?

    • Ali Abasi
      Ali Abasi Month ago

      Kwani kuitwa mariam omar ndio uislam.bali uislam ni niimani na vitendo wala sio jina.

    • Junha Nbabu
      Junha Nbabu Month ago

      @Stanslaus Angelus na dini Je,

    • Stanslaus Angelus
      Stanslaus Angelus Month ago

      Mariiam ni mahiri,namkubali

  • Zacharia Bwire
    Zacharia Bwire Month ago +5

    Picha ya ndege,ni kuhujumu wafuatiliaji was BBC SWAHILI

  • Link Reuben
    Link Reuben Month ago +2

    Huyo kabendela bila shaka magereza wanaweza kumsaidia, kwasababu ndo wenye dhamana!

  • Pendael Ulanga
    Pendael Ulanga Month ago +3

    Hiyo picha ya ndege na kichwa cha habari haviendani kabisa na ujumbe na maudhui humo ndani. BBC mmeanza kuchakachua habari mmeishiwa ama vichwa vya habari?

    • DAR TOWN
      DAR TOWN Month ago

      Wanapenda kuchafua Nchi yetu

  • Deus tutu
    Deus tutu Month ago

    saf sana pongez kwao vijana wa maji

  • David Markos
    David Markos Month ago +5

    Hiyo picture ya ndege inauhusiano gani na Habari mliyoitangaza ? Hiyo ni kejeli tuu ? Fake news outlet !!

  • Maxwell Rabala
    Maxwell Rabala Month ago +3

    Huyo mkulima wa 1983 na air tz zina uhusiano gani

  • Samson Pandala
    Samson Pandala Month ago +2

    Hakuna ardhi ya mtu apa ardhi yote ni mali ya serikali uo ni mpango 2 wa watu washenzi kutaka kuturudisha nyumba Tanzania ina mali nyingi 2 huko south Afrika mbona hawazishikilii uwo ni mpango 2 lakini ndege yetu itarudi

    • FM Morn Star
      FM Morn Star Month ago

      @Walivyo Juma Serikali inadaiwa ndio maana ndege, tusikatae kule kudaiwa. Bora hata kuomba tulipe deni taratibu ile ndege irudishwe kwanza.

    • Walivyo Juma
      Walivyo Juma Month ago +1

      Tufikili kabla atujasema mambo yapo kwenye makaratasi

    • Walivyo Juma
      Walivyo Juma Month ago

      Swali serekali aidaiwi?

    • FM Morn Star
      FM Morn Star Month ago

      Ni deni! Ila ilipwe tu tupate ndege yetu.

  • Kharoun Ngavason
    Kharoun Ngavason Month ago +1

    Asante MARIAM OMARY kwahabar kemkem za dunia BBC iko juuuuuuu

  • Jah Abdallah
    Jah Abdallah Month ago

    Daaaa ivyo,?nauliza swali jamani mtu mweusi na mzungu nani mwenye akili timamu,,,katika dunia hiii?nashindwa kuelewa,,,kwahili jambo lililo fanyikaka hapa jhb,,,aaaaaaaaaa kaburu anadai aridhi yake Tanzania aaaaaaaaaaaa,duuu sijawai kuona hii kari?awa jama awatupendi mtu mmoja tu, daaaaaaa,ina uma sana aaaa yahani hanadai aridhi yetu Tanzania hapa hapa kuna kitu,,,,mimi ninaona hivi wao wamechumuwa ndege yetu na sisi tu wasubiri ndege yao ikija bongo tuizuie hakuna kuoneana haibu south air ways nasisi tulizuie mpakaka waludishe ndege yetu, kama iwe iwe tu,,awa makaburu awana haki ya aridhi, makufuli oyeeeee m south Africa jah

  • leila mohamed
    leila mohamed Month ago

    Ahsanteni BBC!

  • Yusuphu Zaidi
    Yusuphu Zaidi Month ago

    Ninaomba serikali iwawezeshe hao vijana waliobuni machine ili watengeneze nyiingi kwani mbali na kitoa ajira mazingira yanatunzwa

  • Binadamu Hachekwi
    Binadamu Hachekwi Month ago +2

    Congratulations BBC

  • bocker nyarusahi
    bocker nyarusahi Month ago +1

    Ahsante Bbc

  • Pius Mnanka
    Pius Mnanka Month ago +7

    Kwani Tanzania albino na mashoga huwa hawahesabiwi kwenye sensa...?

    • FM Morn Star
      FM Morn Star Month ago

      Hao Kenya sio mashoga, ni waliozaliwa na jinsi zote mbili (hermaphrodites)

    • Swaumu Kea keel 2 much Keya
      Swaumu Kea keel 2 much Keya Month ago

      Nani kakudanganya albino wanahesabiwa mashoga huwa wanajificha wenyewe

  • Leila Innocent
    Leila Innocent Month ago

    Mbalikiwe tu kama umezaliwa na njinsia mbili

  • Pius Mnanka
    Pius Mnanka Month ago +8

    Huyo mkenya mwenye jinsia mbili mpumbavu sana,yaani ana sura ya kiume sauti ya kiume lakini yeye anachagua aishi kama mwanamke...!Jinga sana,shoga mkubwa...!

    • FM Morn Star
      FM Morn Star Month ago

      @Pius Mnanka macho sawa nakuunga mkono, sasa kama hormones zimekataa na ni za kike? Ndio maana wameongeza iwe jinsia ya tatu maana muonekano na uhalisia wa ndani zinaweza kuwa na vita.

    • Pius Mnanka
      Pius Mnanka Month ago

      @FM Morn Star We si unaona huyo sehemu kubwa ya mwili wake ni mwanaume...!

    • FM Morn Star
      FM Morn Star Month ago

      @hamis mnyaya hata hivyo imeshatambulika kwenye nchi yake, kwa hiyo sio mwanamke au mwanaume. "Hermophrodites" wapo kila enzi, kabila, rangi na hata wanyama. Wengine wakiwahishwa hospitali wakiwa wadogo wawe jinsia moja, baadaye "hormones" zinaiva za ile nyingine, huyo mtu anaanza kuishi kwa taabu zaidi.

    • hamis mnyaya
      hamis mnyaya Month ago

      Pius Mnanka inaonekana ya kike ndo ina msukumo zaidi ?Ndo maana anataka kuwa demu ila pia kuna uwezekano wa kumkausha jinsia moja kama akitaka yaonekana anapenda ya kike.

    • FM Morn Star
      FM Morn Star Month ago

      @Pius Mnanka sasa wewe unataka ajitambulishe kwa jinsia gani?

  • Baraka Gideon
    Baraka Gideon Month ago +3

    BBC is the best channel...πŸ‘