BBC DIRA YA DUNIA IJUMAA 24.05.2019

Share
Embed
  • Published on May 24, 2019
  • Na Mariam Omar & Zawadi Machibya

Comments • 65

  • Paul Webb
    Paul Webb Month ago

    dayo unaripoti as if una support same sex marriage......tatizo lenu nyie weusi wenzetu mkienda ughaibuni mnasahau uafrica wenu na kujihisi ni wazungu,ona sasa jinsi mnavyotumika ku plant hizo issue in people's mind ili ionekane ni sahihi watu wa jinsia moja ku practise hiyo mambo yao........kama wakiruhusu inamaana mwanaume yoyote anaeza kukutongoza wewe na kisheria ikawa halali
    mhariri angalieni habari zenu msije mkawa agents wa kumpinga MUNGU.

  • dima dulu
    dima dulu Month ago +1

    Jameni ni laana wafanyao hivo mbele ya Maulana tusikubali kamwe hayo mambo.

  • amour amour
    amour amour Month ago

    Mashoga washenzi TZ tuungane na Kenya tuwanyonge kabisa

  • shedrack ndanzi
    shedrack ndanzi Month ago +2

    Thinking capacity Ndo kila kitu katka kichwa cha mwanadamu

  • Rashid. mwenyezi mungu akurinde na mabaya Athumani

    wanarana kubwa mungu atawahukum

  • shimoni online tv
    shimoni online tv Month ago

    thexvid.com/video/0ZDbCCS3DRQ/video.html

  • Sammy Charo
    Sammy Charo Month ago +1

    hatutaki mashoga Kenya hio italeta uhadui Kenya wacheni upuzi wenu hakuna aliye zaliwa shoga niuchafu wenu.tu

  • Omary Nassor
    Omary Nassor Month ago

    Wanleta lana katjka dunia hawa mashoga

  • Wilson Maduhu
    Wilson Maduhu Month ago +1

    Mahakama ya kenya iko sawa !!!.... Safi sana

  • King Lance
    King Lance Month ago +3

    Mashoga Kenya wadai haki zao mambo hayo hayanabudi kutokea na muonapo hayo mjue kuwa ule wakati umewadia

  • Nemes mrema
    Nemes mrema Month ago +1

    muko poa BBC

  • sophie hans
    sophie hans Month ago

    Mariam, utafiti kuhusu kilimo Africa, lakini mkutano London, inashangaza.

  • Vañ Geź
    Vañ Geź Month ago +10

    Kabisa mahakama ya kenya imefanya vizuri ivyo divyo niliomba Mungu kuwe isikubalike kabisa

  • Justus Habil
    Justus Habil Month ago +2

    Wapuuzi sana hawa watu wanataka mapenzi ya jinsia moja.

  • David Chungu
    David Chungu Month ago +3

    MUNGU AMEKATAA HUO UPUMBAVUWENU NINYI MNADAI HAKIGANI?!! HUO USODOMAWENU PELEKENI ULAYA NA MAREKANI HUKO NDIO KUNA WAPUMBAVU WENZENU NA WANA WA IBILISI KAMA NINYI. HOVYOKABISA,

  • Vañ Geź
    Vañ Geź Month ago

    Asante BBC nawaheshimu sana

  • lilian jeremia
    lilian jeremia Month ago +3

    Hao watu wa jinsia moja ni haki gan wanataka na hata vitabu vya dini havuruhus kitu icho kwanin tunamjaribu mungu jamn

  • Salim Ali Uthumaniy
    Salim Ali Uthumaniy Month ago +1

    Tuko pamojaa# BBC swahili

  • Zj Deno
    Zj Deno Month ago

    19:23 ati badebabas 😂🤣😂🤣😂

  • Philip Sangue
    Philip Sangue Month ago +2

    Pumbavu zao hao wapenzi wa jinsia. Waendelee na mambo zao huko huko gizani 😡😡😡

  • Young Yayoo
    Young Yayoo Month ago

    Mapenzi haya Taiwan imeruhusiwa.....bt Brunei unauliwa

  • Saleh seif
    Saleh seif Month ago

    Mariam Omar mwili mkubwa huo fanya mazoezi usijiachie ni Hatari

  • jack china
    jack china Month ago

    Uingereza mpaka mumpate wazari inabidi mkubali kubaki umoja wa ulaya naona watu raia wengi hawaungi mkono brext sasa itabidi. Waingereza kubaki na mshika mano na kuimalisha taifa lenu kwani kuna masharti mengi kama umoja wa folodha wanafunzi kusoma umoja wa ulaya na kufanya biashara bia kulipa kodi kwa mataifa ya umoja wa ulaya

  • Ngome tv Arusha
    Ngome tv Arusha Month ago +1

    Kweli kuna din za ajabu dunian kuteka kubaka kuua na bado unaona kama unamwambudu mwenyezi mungu

  • anthony patrice
    anthony patrice Month ago +1

    asantee kwa taarifa

  • Deus tutu
    Deus tutu Month ago

    Kenya mshaingia kwenye laana mpango wa shetan huo mrudieni Mungu

  • Ambarang'u Athuman
    Ambarang'u Athuman Month ago

    Ahsanteen sana kwa HabAr

  • Idris Simba
    Idris Simba Month ago +1

    Chinja hao mbwa wa jinsia moja

  • Zubeir Mohammedy
    Zubeir Mohammedy Month ago

    Ndo maana alshababi wanawakaranga kwa upuuzi wao, sasa habari gani wanatuletea hawa mashoga

  • Adil Haj
    Adil Haj Month ago

    Haaaa awa wanabahat saana .yaan ningekuwa kenye hwa hawatoki wote bakora .ahh wanaume muowane upumbavu

  • Adil Haj
    Adil Haj Month ago +1

    Hawa lait ningekuwa keny bas ningewakata vichwaaaaa

  • Joshua Mbonekhelah
    Joshua Mbonekhelah Month ago

    Hata Tanzania ichukue hatua,, kwani bila shaka mapenzi ya jinsia moja,,,,, ni hatia,, na watu wapoo

  • Kassim Juma
    Kassim Juma Month ago +1

    Hao mbwa wa njinsia moja wangekua tz. wangeipata. maana wajinga xana.

  • Adil Haj
    Adil Haj Month ago +3

    Hao watu wa kaumu lut .lait wangikuwa wakon iran washakatwa vichwa

    • Adil Haj
      Adil Haj Month ago

      @King Lance .Ndo inavyotakiwa kivip ulivokusudia ww

    • King Lance
      King Lance Month ago

      Adil Haj ndio inavyotakiwa

  • Zena daud Zena
    Zena daud Zena Month ago +1

    Maryam kwa nini huwi kama zuhra siku zote anajstir wewe hadi Ramadan ndo unafunika kichwa

  • Ali Ashur
    Ali Ashur Month ago

    Shukn bbc kwa habari nzuri sana

  • JULIANUSI JUSTINIAN
    JULIANUSI JUSTINIAN Month ago +1

    Asanteni sana bbc kwa habari zenu motomoto.binafis nawakubali sana

  • Rajab Ali
    Rajab Ali Month ago +1

    Subhaanallah

  • Maher zain
    Maher zain Month ago +9

    Hatutaki ushoga Kenya.ushoga wenu pelekeni America

  • Rajab Ali
    Rajab Ali Month ago +1

    Nyie mnao taka mapenz ya jinsi moja mungu anawaona na mtakia washezi nyie

  • Shebati Kibali
    Shebati Kibali Month ago +2

    Duuh waziri mkuu kujiuzulu. Hongeren waingereza

  • Nuru Abdallah
    Nuru Abdallah Month ago +5

    Hao watu wajisia moja wangetumiwa Police wakachapwa Sana hakuna kuwapa nafasi hata yakuzungumza mbele ya umma

  • Daudi Darema
    Daudi Darema Month ago +1

    +255..

  • Athumani Matunu
    Athumani Matunu Month ago +1

    imetimia theresa ateleza.

    • Athumani Matunu
      Athumani Matunu Month ago

      Michael obunde ndio pale unapoambiwa kuwa za kuambiwa changanya na zako

    • ibrahim tatock
      ibrahim tatock Month ago

      Hongera bi Teresa may kwa kuachia ngazi kwani uongozi ni kupokezana

    • Michael Obunde
      Michael Obunde Month ago

      Hajateleza Bali David Cameroon ndo alileta brexit

    • G- CLASSIC
      G- CLASSIC Month ago

      Na kateleza kweli

  • Mashauli Fredy
    Mashauli Fredy Month ago +4

    Asante bbc kwahabali nzuli leo ni waa4 like zenu

  • Theodory Thobius
    Theodory Thobius Month ago +1

    Asante kwa habari. Hao shirika la haki za binadamu mara nyingi wanatetea hata kama ni chanzo cha mmomonyoko wa maadili. Kikubwa watambue Afrika tunatamaduni zetu na maadili ambayo hayafanani na marekani pamoja na mataifa mengine yoyote.Hongera kenya kwa kuwapinga wanaosaidia uvunjifu wa maadili.Pia Kenya na Afrika kiujumla tuwe makini na mataifa ya nje pamoja na vibaraka wao.

  • Eddi Malon
    Eddi Malon Month ago +4

    Leo ni watatu gonga like kama zote.

  • Bakari Juma
    Bakari Juma Month ago

    Habari mubashar

  • Mwinyi Johari
    Mwinyi Johari Month ago

    +971.....🤔

    • Mr.chapii Mbisse
      Mr.chapii Mbisse Month ago

      @Yona Mosess bbc tu nawapata, vizur sana

    • Yona Mosess
      Yona Mosess Month ago

      Asante kwa taarifa

    • Iddy Abubakary
      Iddy Abubakary Month ago

      Hao washenzi wajinsia moja mwenyezi mungu awalaani mpaka familia zao wafe kifo cha ngurue

    • Kessy Katamba
      Kessy Katamba Month ago

      Hongera dada maryam umependeza safi sana