BBC DIRA YA DUNIA IJUMAA 24.05.2019

Share
Embed
  • Published on May 24, 2019
  • Na Mariam Omar & Zawadi Machibya

Comments • 65

  • Paul Webb
    Paul Webb 5 months ago

    dayo unaripoti as if una support same sex marriage......tatizo lenu nyie weusi wenzetu mkienda ughaibuni mnasahau uafrica wenu na kujihisi ni wazungu,ona sasa jinsi mnavyotumika ku plant hizo issue in people's mind ili ionekane ni sahihi watu wa jinsia moja ku practise hiyo mambo yao........kama wakiruhusu inamaana mwanaume yoyote anaeza kukutongoza wewe na kisheria ikawa halali
    mhariri angalieni habari zenu msije mkawa agents wa kumpinga MUNGU.

  • dima dulu
    dima dulu 5 months ago +1

    Jameni ni laana wafanyao hivo mbele ya Maulana tusikubali kamwe hayo mambo.

  • amour amour
    amour amour 5 months ago

    Mashoga washenzi TZ tuungane na Kenya tuwanyonge kabisa

  • shedrack ndanzi
    shedrack ndanzi 5 months ago +2

    Thinking capacity Ndo kila kitu katka kichwa cha mwanadamu

  • Rashid. mwenyezi mungu akurinde na mabaya Athumani

    wanarana kubwa mungu atawahukum

  • LEO TV KE.
    LEO TV KE. 5 months ago

    thexvid.com/video/0ZDbCCS3DRQ/video.html

  • Sammy Charo
    Sammy Charo 5 months ago +1

    hatutaki mashoga Kenya hio italeta uhadui Kenya wacheni upuzi wenu hakuna aliye zaliwa shoga niuchafu wenu.tu

  • Omary Nassor
    Omary Nassor 5 months ago

    Wanleta lana katjka dunia hawa mashoga

  • Wilson Maduhu
    Wilson Maduhu 5 months ago +1

    Mahakama ya kenya iko sawa !!!.... Safi sana

  • King Lance
    King Lance 5 months ago +3

    Mashoga Kenya wadai haki zao mambo hayo hayanabudi kutokea na muonapo hayo mjue kuwa ule wakati umewadia

  • Nemes mrema
    Nemes mrema 5 months ago +1

    muko poa BBC

  • sophie hans
    sophie hans 5 months ago

    Mariam, utafiti kuhusu kilimo Africa, lakini mkutano London, inashangaza.

  • Vañ Geź
    Vañ Geź 5 months ago +10

    Kabisa mahakama ya kenya imefanya vizuri ivyo divyo niliomba Mungu kuwe isikubalike kabisa

  • Justus Habil
    Justus Habil 5 months ago +2

    Wapuuzi sana hawa watu wanataka mapenzi ya jinsia moja.

  • David Chungu
    David Chungu 5 months ago +3

    MUNGU AMEKATAA HUO UPUMBAVUWENU NINYI MNADAI HAKIGANI?!! HUO USODOMAWENU PELEKENI ULAYA NA MAREKANI HUKO NDIO KUNA WAPUMBAVU WENZENU NA WANA WA IBILISI KAMA NINYI. HOVYOKABISA,

  • Vañ Geź
    Vañ Geź 5 months ago

    Asante BBC nawaheshimu sana

  • lilian jeremia
    lilian jeremia 5 months ago +3

    Hao watu wa jinsia moja ni haki gan wanataka na hata vitabu vya dini havuruhus kitu icho kwanin tunamjaribu mungu jamn

  • Saleem Ali Uthumaniy
    Saleem Ali Uthumaniy 5 months ago +1

    Tuko pamojaa# BBC swahili

  • Zj Deno
    Zj Deno 5 months ago

    19:23 ati badebabas 😂🤣😂🤣😂

  • Philip Sangue
    Philip Sangue 5 months ago +2

    Pumbavu zao hao wapenzi wa jinsia. Waendelee na mambo zao huko huko gizani 😡😡😡

  • Young Yayoo
    Young Yayoo 5 months ago

    Mapenzi haya Taiwan imeruhusiwa.....bt Brunei unauliwa

  • Saleh seif
    Saleh seif 5 months ago

    Mariam Omar mwili mkubwa huo fanya mazoezi usijiachie ni Hatari

  • jack china
    jack china 5 months ago

    Uingereza mpaka mumpate wazari inabidi mkubali kubaki umoja wa ulaya naona watu raia wengi hawaungi mkono brext sasa itabidi. Waingereza kubaki na mshika mano na kuimalisha taifa lenu kwani kuna masharti mengi kama umoja wa folodha wanafunzi kusoma umoja wa ulaya na kufanya biashara bia kulipa kodi kwa mataifa ya umoja wa ulaya

  • Ngome tv Arusha
    Ngome tv Arusha 5 months ago +1

    Kweli kuna din za ajabu dunian kuteka kubaka kuua na bado unaona kama unamwambudu mwenyezi mungu

  • anthony patrice
    anthony patrice 5 months ago +1

    asantee kwa taarifa

  • Deus tutu
    Deus tutu 5 months ago

    Kenya mshaingia kwenye laana mpango wa shetan huo mrudieni Mungu

  • Ambarang'u Athuman
    Ambarang'u Athuman 5 months ago

    Ahsanteen sana kwa HabAr

  • Idris Simba
    Idris Simba 5 months ago +1

    Chinja hao mbwa wa jinsia moja

  • Zubeir Mohammedy
    Zubeir Mohammedy 5 months ago

    Ndo maana alshababi wanawakaranga kwa upuuzi wao, sasa habari gani wanatuletea hawa mashoga

  • Adil Haj
    Adil Haj 5 months ago

    Haaaa awa wanabahat saana .yaan ningekuwa kenye hwa hawatoki wote bakora .ahh wanaume muowane upumbavu

  • Adil Haj
    Adil Haj 5 months ago +1

    Hawa lait ningekuwa keny bas ningewakata vichwaaaaa

  • Joshua Mbonekhelah
    Joshua Mbonekhelah 5 months ago

    Hata Tanzania ichukue hatua,, kwani bila shaka mapenzi ya jinsia moja,,,,, ni hatia,, na watu wapoo

  • Kassim Juma
    Kassim Juma 5 months ago +1

    Hao mbwa wa njinsia moja wangekua tz. wangeipata. maana wajinga xana.

  • Adil Haj
    Adil Haj 5 months ago +3

    Hao watu wa kaumu lut .lait wangikuwa wakon iran washakatwa vichwa

    • Adil Haj
      Adil Haj 5 months ago

      @King Lance .Ndo inavyotakiwa kivip ulivokusudia ww

    • King Lance
      King Lance 5 months ago

      Adil Haj ndio inavyotakiwa

  • Zena daud Zena
    Zena daud Zena 5 months ago +1

    Maryam kwa nini huwi kama zuhra siku zote anajstir wewe hadi Ramadan ndo unafunika kichwa

  • Ali Ashur
    Ali Ashur 5 months ago

    Shukn bbc kwa habari nzuri sana

  • JULIANUSI JUSTINIAN
    JULIANUSI JUSTINIAN 5 months ago +1

    Asanteni sana bbc kwa habari zenu motomoto.binafis nawakubali sana

  • Rajab Ali
    Rajab Ali 5 months ago +1

    Subhaanallah

  • Maher zain
    Maher zain 5 months ago +9

    Hatutaki ushoga Kenya.ushoga wenu pelekeni America

  • Rajab Ali
    Rajab Ali 5 months ago +1

    Nyie mnao taka mapenz ya jinsi moja mungu anawaona na mtakia washezi nyie

  • DAR TOWN
    DAR TOWN 5 months ago +2

    Duuh waziri mkuu kujiuzulu. Hongeren waingereza

  • Nuru Abdallah
    Nuru Abdallah 5 months ago +5

    Hao watu wajisia moja wangetumiwa Police wakachapwa Sana hakuna kuwapa nafasi hata yakuzungumza mbele ya umma

  • Daudi Darema
    Daudi Darema 5 months ago +1

    +255..

  • Athumani Matunu
    Athumani Matunu 5 months ago +1

    imetimia theresa ateleza.

    • Athumani Matunu
      Athumani Matunu 5 months ago

      Michael obunde ndio pale unapoambiwa kuwa za kuambiwa changanya na zako

    • ibrahim tatock
      ibrahim tatock 5 months ago

      Hongera bi Teresa may kwa kuachia ngazi kwani uongozi ni kupokezana

    • Michael Obunde
      Michael Obunde 5 months ago

      Hajateleza Bali David Cameroon ndo alileta brexit

    • G- CLASSIC
      G- CLASSIC 5 months ago

      Na kateleza kweli

  • Mashauli Fredy
    Mashauli Fredy 5 months ago +4

    Asante bbc kwahabali nzuli leo ni waa4 like zenu

  • Theodory Thobius
    Theodory Thobius 5 months ago +1

    Asante kwa habari. Hao shirika la haki za binadamu mara nyingi wanatetea hata kama ni chanzo cha mmomonyoko wa maadili. Kikubwa watambue Afrika tunatamaduni zetu na maadili ambayo hayafanani na marekani pamoja na mataifa mengine yoyote.Hongera kenya kwa kuwapinga wanaosaidia uvunjifu wa maadili.Pia Kenya na Afrika kiujumla tuwe makini na mataifa ya nje pamoja na vibaraka wao.

  • Eddi Malon
    Eddi Malon 5 months ago +4

    Leo ni watatu gonga like kama zote.

  • Bakari Juma
    Bakari Juma 5 months ago

    Habari mubashar

  • Mwinyi Johari
    Mwinyi Johari 5 months ago

    +971.....🤔

    • Mr.chapii Mbisse
      Mr.chapii Mbisse 5 months ago

      @Yona Mosess bbc tu nawapata, vizur sana

    • Yona Mosess
      Yona Mosess 5 months ago

      Asante kwa taarifa

    • Iddy Abubakary
      Iddy Abubakary 5 months ago

      Hao washenzi wajinsia moja mwenyezi mungu awalaani mpaka familia zao wafe kifo cha ngurue

    • Kessy Katamba
      Kessy Katamba 5 months ago

      Hongera dada maryam umependeza safi sana