BBC DIRA YA DUNIA JUMATANO 22.05.2019

Share
Embed
  • Published on May 22, 2019
  • Na Zuhura Yunus & Dayo Yunus

Comments • 78

  • David Chungu
    David Chungu 27 days ago

    HATUWATAKI WATU WA TABIA ZA SODOMA NA GOMORA. NA ATAKUWA AMEKWENDA JEHANAMU,

  • Rashid. mwenyezi mungu akurinde na mabaya Athumani

    acha afe mjinga sana shoga huyo

  • Ally Russinga
    Ally Russinga 28 days ago

    BBC Leo mmeharbu yaan munamuelezea shoga huyo

  • Omary Nassor
    Omary Nassor 28 days ago

    Alaa ndo amali yake hiyo yakusaidia kuiteketeza jamii kaahakwenda nayo sasa qaumu lut

  • Elimisha Nyamoga
    Elimisha Nyamoga 28 days ago +1

    Yaani alifanya vitendo vya laana mpaka akapata HIV mm naomba mashoga wote africa wauliwe hadharanii

  • Elimisha Nyamoga
    Elimisha Nyamoga 28 days ago +1

    Mnapoteza mda kweli kutuletea taarifa za huyo shetani Bora amekufa uyu atakumbukwa na mashetani wenzake emungu kama mchome yeye na aina ya watu kama yy wote hapa duniani

  • Joseph Gaitan
    Joseph Gaitan 28 days ago +1

    Watangazaji wote mpo vzur nawapenda mno pia nawapongeza kwa kazi nzuriii

  • Muhammad Mahmoud
    Muhammad Mahmoud 28 days ago

    Shukran+974🇶🇦🇶🇦🇶🇦

  • wambaa mwambaje? 1
    wambaa mwambaje? 1 28 days ago

    Huyu mzee anabusaa sana

  • leonard mongi
    leonard mongi 28 days ago

    Wainaina kufa uende na uchafu wako mbele ya ukumu ukajibu umetuaibisha Wakushi .

  • Daudi1 Bashite
    Daudi1 Bashite 28 days ago +1

    Dhambi ya kufirw hata shetani atakukimbia. Swain wee!

    • Shaban Omari
      Shaban Omari 28 days ago

      Uyo shoga alalemaali pepon eme mashoga wapungue nchini

  • Wahida Wahida
    Wahida Wahida 28 days ago

    Ushoga wake ataenda mbinguni kujielezea zaidi

  • NIGHMUN
    NIGHMUN 28 days ago +2

    Katika vitu mnavo niuzigi BBC waga ni kujichekesha kinafiki

  • Salim Ali Uthumaniy
    Salim Ali Uthumaniy 28 days ago

    #Chap Chap=Chupu chupu Thanks BBC kwa Taarifa nzuri @ Venus Waina waina mh mh kwa kazi hio No one stop to the Hell.

  • Suleiman Hussein
    Suleiman Hussein 28 days ago

    naona umefurahi sana leo dada zuhura inaoneshwa umefurahishwa

  • Suleiman Hussein
    Suleiman Hussein 28 days ago

    asante zuhura kwa habari nzuri

  • kimbache North side
    kimbache North side 28 days ago

    Mi Sina zaidi ila nawaopongeza tyu Malawi ktk uchaguzi wao

  • Amour Hasaan
    Amour Hasaan 28 days ago

    Aaaaa mjigaa km hy akumbukwee nn kuhusuu ushogaa mwachee afee akatangaze mbelee ya hakii ukoo ndoo atajuwa

  • Wilson Maduhu
    Wilson Maduhu 28 days ago

    Mungu mwema

  • Mo A Omar
    Mo A Omar 28 days ago

    The kind people like him who believe lesbian and gay relationships most not exist in this world.. The people of prophet lut brought this and God hated them and punished them for their disgusting and disgraceful actions.

  • Zubeir Mohammedy
    Zubeir Mohammedy 28 days ago

    Kulikoni tena Somalia???yani hawa kila siku wanafanya majaribio ya silaha ktk miili ya watu na kwa hali hii sidhan kama kuna raia atakaye bakia

  • Mamba Mrisho
    Mamba Mrisho 28 days ago

    Akumbukwe kuwa alikuwa c mtu mzur alikuwa n shoga

  • Deus tutu
    Deus tutu 28 days ago

    ndoa ya jinsia 1 ni mpango wa shetan alaaniwe

  • milimo mashini
    milimo mashini 28 days ago +1

    Duuuh kuna watu wana roho ngum yaaan unamla mtu kama huyuuu... mamaaaaa hapo hisia sijui wapataje

  • Kim Mauston
    Kim Mauston 28 days ago +3

    Sisi hatuhitaji vicheko vyenu tunapenda mtangazaji alikua serious kazini

  • lilian jeremia
    lilian jeremia 28 days ago

    Uyo shog tutakukumbuk kwakuwa alikuwa ni mtu alikuwa anatetea watu wa jinsia moja

  • Alex Lusambo
    Alex Lusambo 28 days ago

    uyo moto moja kwa moja mungu hakualalisha kufanya ivyo

  • Leonard Meshack
    Leonard Meshack 28 days ago

    Huku kwetu kuna wagombea wa CCM wako kama Asamoa Agian. Wakishaona hawana mvuto kwa jamii utaskia mimi Rais ananihitaji bungeni🤣🤣

  • Kashindi Idi
    Kashindi Idi 28 days ago

    BBC hiyo sio tabia nzuri ya kuangalia inch mbili tu kwenye habari zenu. Ni friendly match ngapi zina chezwa lakini amutangazi lakini kwa sababu hiyo ni ya tanzania ndo maana muna tangaza

  • Elijah Long'oy
    Elijah Long'oy 28 days ago +1

    Its true, no one will stop you to go hell. Rest in fire shoga wainaina.

  • Ramadhan Mazije
    Ramadhan Mazije 28 days ago

    Safii

  • Jmdadila TV online
    Jmdadila TV online 28 days ago +2

    nawaponza sana Malawi mpo vizuri sio km incha za east africa

  • Kidagala gm
    Kidagala gm 28 days ago +5

    Uyo shoga ni kwenda motoni tu maan vitendo alivyokua anafanya avimpendezi mungu

  • Paschal antony manyasula Manyasula

    Mungu kasema usimhukumu mwanadamu kabla hujahumiwa

  • Abdisemed Osman
    Abdisemed Osman 28 days ago +1

    Huyo motoni tu utamaduni wa mashoga peleka kwenu

  • Abdisemed Osman
    Abdisemed Osman 28 days ago

    Motoni tu huyo

  • anthony patrice
    anthony patrice 28 days ago

    asanteeeeeeeeeeee kwa taarifa

  • hashim kassim
    hashim kassim 28 days ago +3

    TUNAOOMBA UWE UNARUSHA LIVE MH SALIMU TUPO KIJIJI TV ZETU NI SMARTPHONE

  • gegan gphray Mwaigoga
    gegan gphray Mwaigoga 28 days ago +1

    Waribali you're a gentleman..

  • gegan gphray Mwaigoga
    gegan gphray Mwaigoga 28 days ago

    Homosexual in Africa is no sense

  • Ramadhani Hassani
    Ramadhani Hassani 28 days ago

    shukrani

  • Yahaya Gonga
    Yahaya Gonga 28 days ago +2

    Dada Kazibure hongera sana

  • Charles Masunga
    Charles Masunga 28 days ago

    Jokowi

  • Abdul Rahman
    Abdul Rahman 28 days ago

    Malaria na magonjwa mwingine yanapandikizwa Africa ili watu wafanye biashara zao ,kama America wapo Europe wapo mbona afrika na Asia...

  • asiliyake chuma
    asiliyake chuma 28 days ago +1

    Mungu amfanye kuni motoni

  • asiliyake chuma
    asiliyake chuma 28 days ago +1

    Mungu amfanye kuni motoni

  • Adil Haj
    Adil Haj 28 days ago

    Haaaa simba anapigwa holi tuuu

  • asiliyake chuma
    asiliyake chuma 28 days ago

    Mungu amfanye kuni moton

    • Abdul Kabarundi
      Abdul Kabarundi 28 days ago

      BBC mu siwe muna tuwekea kwenye habali za watu kama hao

  • rich hurt
    rich hurt 28 days ago

    Asante BBC, mpo juu BBC. Nyinyi mnaongoza.

  • Adil Haj
    Adil Haj 28 days ago

    Uoyo moton t

  • Fedrick Arthur
    Fedrick Arthur 28 days ago

    Dada zuhura ulivyo itaja hiyo chupuchupu ni shida yani!!!

  • Fedrick Arthur
    Fedrick Arthur 28 days ago +2

    Nakupongeza sana Ken Walibora kwa majibu yako yenye mashiko kwa Zuhura Yunus.

    • gegan gphray Mwaigoga
      gegan gphray Mwaigoga 28 days ago +1

      Acha wamalawi wauwane.

    • gegan gphray Mwaigoga
      gegan gphray Mwaigoga 28 days ago +1

      Peter mutharika atashinda KWA ubabe na wizi .nabado analala ikulu.atoki.

    • gegan gphray Mwaigoga
      gegan gphray Mwaigoga 28 days ago +1

      CCM ijifunze..kwajli ukweli unajulikana .Zanzibar seif kashinda zaidi ya Mara 3/sema anapenda amani ..kwani....huo ujinga wa Malawi mutharika atashinda.kwajli wamefanya ya lowasa Tanzania..hakuwa mpinzani

  • stb Maher
    stb Maher 28 days ago

    Mpumbavu huyo.aende na ushoga wake

  • Jese Bayo
    Jese Bayo 28 days ago +1

    BBC Swahili mtabakia juu juu kileleni

  • SoccerData.
    SoccerData. 28 days ago +3

    Binyavanga Motoni tu huyoo..Hatuna utamaduni huo wa kukubali Ushoga waziwazi..

  • Sauda Ally
    Sauda Ally 28 days ago

    Bbc swahili mko juu

  • nyanza john
    nyanza john 28 days ago +1

    Inapendeza sana

  • Abdul Osman
    Abdul Osman 28 days ago

    so sevilla tumewasubiri kuwatoa kijasho

  • Maulidy Maulidy
    Maulidy Maulidy 28 days ago

    Habr bor xana bbc

  • Emmanuel Samora
    Emmanuel Samora 28 days ago

    BBC Swahili tuko pmj

  • ADOLPH GOZIBERTH
    ADOLPH GOZIBERTH 28 days ago

    Ahsante kwa kutujuza

  • Daudi Darema
    Daudi Darema 28 days ago

    +255...

  • Mwinyi Johari
    Mwinyi Johari 28 days ago +1

    +971......🤔