BBC DIRA YA DUNIA ALHAMISI 23.05.2019

Share
Embed
  • Published on May 23, 2019
  • Na Zuhura Yunus & Dayo Yusuf

Comments • 40

  • ismail ally
    ismail ally 4 months ago

    amazing information BBC Allah be with you🙏🙏🙏

  • PETRO SANGA
    PETRO SANGA 4 months ago

    Mkwavinyika

  • Omary Regga
    Omary Regga 4 months ago

    Tanzania mpila unakua jaman

  • Black Sage
    Black Sage 4 months ago

    Hongera bbc kwa mpasho mzuri

  • William Keita
    William Keita 4 months ago +1

    Thanks BBC kwa kutujuza wizi uliopo ktk kandanda

  • Vañ Geź
    Vañ Geź 4 months ago +1

    Very nice BBC

    • BBC News Swahili
      BBC News Swahili  4 months ago +1

      Shukrani Van

    • mike jessy
      mike jessy 4 months ago

      Nampongeza Dr Frank Masele kwa utafiti huo maana ni chanzo cha historia sahihi ya mkwawa nimeipenda saaana hii...congratulations Dr

    • Shaban Omari
      Shaban Omari 4 months ago

      Kolibali kwenu na salamba

    • Shaban Omari
      Shaban Omari 4 months ago

      Viongozi waongo wanapo omba kura wakipata awatekelezi awatatoa ajira swala LA ajira limekuwa adisi tu

  • Rashid. mwenyezi mungu akurinde na mabaya Athumani

    amejuaje kama mkwawa arijiua kama sio uongo

  • Grace Shirima
    Grace Shirima 4 months ago +2

    Hongereni kwa hbr nzuri

  • lilian jeremia
    lilian jeremia 4 months ago +2

    Simba tumecheza sana sema tu tulizembea mwishoni ila nimewakubali sana

  • bakari masalu
    bakari masalu 4 months ago +1

    Shukran kwa taarifa za uhakika.

  • Mosses Raphael
    Mosses Raphael 4 months ago +1

    Hawa akina masele wana akili sana

  • shaka zulu nkulumanati
    shaka zulu nkulumanati 4 months ago +2

    BBC Swahili!! Mambo ni motooooooooh❤️❤️

  • George Makany
    George Makany 4 months ago +2

    Good news

  • mchb_ events
    mchb_ events 4 months ago +1

    Chief mkwawa hakuuliwa wala kujiua alimuua mlinzi wake aliyekua mkaidi kisha akatoroka na mama yake Wazungu walimkuta mlinzi amekufa wakaona wajitangazie ushindi kua ndiye mkwawa. Hata kama angejiua sio kama ilivyokutwa fuvu lake yaani inaonesha alijiua kwa kujichoma mkuki kohoni ukatokea utosini... Haiigii akilini na wala hakujinyonga kama tulivyodanganywa.

  • Amos Baraza
    Amos Baraza 4 months ago +7

    How old is zuhura yunus? I started listening to her very many years ago.

  • gegan gphray Mwaigoga
    gegan gphray Mwaigoga 4 months ago +2

    Dr muongo.tunajuwa alijiuwa KWA gobole na risasi ya 12 aley..hakupigana mda wrote huo..alikuwa anapumzika na kukimbia kujificha kwajli ya kuishiwa siraha na wengi kufa.

  • Patrick mulambo Ruhurumba
    Patrick mulambo Ruhurumba 4 months ago +3

    Zuhura we umenikausha mbavu na uyo mwanamke aliye kuwa akikimbizwa

  • Munumba Julius
    Munumba Julius 4 months ago +3

    Guys nawakubali sana

  • A B
    A B 4 months ago +1

    +251አፍሪካ

  • Spam Samie
    Spam Samie 4 months ago +1

    wanaharibu vipaji hao mawakala

  • Joshua Mbonekhelah
    Joshua Mbonekhelah 4 months ago +5

    Wana siasa,, huwa wana sahau ahadi zao,, baada ya kupata madaraka

  • official Mbeya one
    official Mbeya one 4 months ago +1

    God news

  • Daudi Darema
    Daudi Darema 4 months ago +1

    +255...

  • Daudi Darema
    Daudi Darema 4 months ago +1

    Great

  • Mwinyi Johari
    Mwinyi Johari 4 months ago +1

    +971....🤔