BBC DIRA YA DUNIA IJUMAA 08.03.2019

Share
Embed
  • Published on Mar 8, 2019

Comments • 39

  • Wilson Maduhu
    Wilson Maduhu 8 months ago

    Safi BBC

  • Mpasua Msonobari
    Mpasua Msonobari 8 months ago +1

    R.I.P All. Tanzania yanusurika huku Kenya ikiomboleza maafa ya wakenya 32 kwa ajali mbaya ya ndege, nchini Uhabeshi. #EthiopianAirlines #ET302 #EtiopianAirlinesCrash #AjaliNdege #CNN #News #BreakingNews #SwahiliNews #SwahiliBreakingNews. Kwa habari zaidi kwa Kiswahili rejelea kiungo hiki: thexvid.com/video/GOHiEOS0SW8/video.html

  • Abd Rashid
    Abd Rashid 8 months ago

    Hii kilinganisha mwana mke na mwanaume wawe sawa muliyatowa wapi?nyinyi muna imani gani?muliyatoa wapi hakuna usawa kati ya mwana mke na mwanaume

  • Amani na Upendo.
    Amani na Upendo. 8 months ago

    Amen amen. Wanawake simameni kwenye sheria ya Mungu mtayashinda yote. Na zarau kwa waume zenu acheni. Biblia : Mwanzo 3: 16. Uo usawa wa kijinsia uwe na mipaka katika ndoa. Kama amuwezi bakini makwenu. Mungu awasaidie. Amen.

  • Hassan juma Chipua
    Hassan juma Chipua 8 months ago

    Mwanamisi kumbuka dini yako nayo yakubali jambo hili ?

  • Almost Goro
    Almost Goro 8 months ago

    Thanks BBC swahili

  • Gilbert Fredrick
    Gilbert Fredrick 8 months ago

    I love BBC

  • Hassan mamera
    Hassan mamera 8 months ago

    Yan bbc leo mninikera

  • Ismail abeid Katani
    Ismail abeid Katani 8 months ago +2

    Kuna haja ya kufafanua zaidi juu ya huo usawa kati ya wanaume na wanawake. Kwa asili tulivyoumbwa kiongozi ni mwanaume ndilo kusudi la Mungu. Pia maandiko yanasema hivyo, wanawake msikubali kudanganywa kama alivyodanganywa Hawa na shetani kuulizwa Adamu, kama wangekuwa sawa angeulizwa Hawa peke yake, angeadhibiwa peke yake bila kumuhusisha Mume wake na kiongozi wake kwa kila jambo. Huo in muendelezo wa matendo ya shetani

  • Official Kamdudu
    Official Kamdudu 8 months ago

    haki sawa kwa mwanaume na mwanamke ni sio mpango wa Mungu ni mpango wa Shetani aliyelaaniwa ndio maana hamuwezi kufanikiwa hata siku moja

  • Kihanda 255
    Kihanda 255 8 months ago

    Ndugu zangu Waislam Mtambue kuwa Mtandao haumpeleki mtu Mbinguni na Mungu hapendezwi na Mtandao. Mungu anapendwa na Matendo tu. Mwacheni Marium Omary na maisha yake kwani hamumjui. Mnajua moja tu kuwa ni Mwislam basi na pia hamjua kma bado anaendelea na Uislam au laah. Mwacheni Mama wawatu. Pambaneni kivyenu.

  • mussa hamisi
    mussa hamisi 8 months ago

    Jina zuri kabisa Mariamu Omary lakini hulitendei haqi yake kichwa wazi kama uko upande wa pili utaulizwa na ALLAH siku ikifika maana wajifanya hujui

  • mussa hamisi
    mussa hamisi 8 months ago +1

    Wallah huu MSIBA kabisa mwanamke ata kua sawa na mwanaume Innalillah wainnaillaih raajiun 🙏🙏🙏

  • Zena daud Zena
    Zena daud Zena 8 months ago

    Maryam Omar kichwa wazi kuwa kama zuhra mashaallha anapendeza

  • hamisi kagembe
    hamisi kagembe 8 months ago

    Baadae sana usawa vitabu vyamungu vimesha maliza swalahilo aitotokea kamwe mwanamke kua sawa namwanaume jamani mwanamke sikuzote atakua chini2 ya mwanaume ndio kiongozi katika familia mwanamke awezi kuongoza kundi la wanaume kirahisi kama mnavyo taka msipingane na mungu

  • Deus Lugendo
    Deus Lugendo 8 months ago

    usawa wa mwanamke na mwanaume itachukua mda sana

  • Saleh Suleyman
    Saleh Suleyman 8 months ago +1

    Huyu mdada hajui wala hawezi kuitumikia studio mukhtasar anarejea mara 4 bado sana bbc ni salim kikeke au zuhura yunus or berrlo wombani tu

  • Ali Abdallah
    Ali Abdallah 8 months ago

    Happy women's day
    ila da Maryam tulikumis sana na wewe usimis kuvaa mtandio

  • lilian jeremia
    lilian jeremia 8 months ago +1

    Happy women's day

  • William Keita
    William Keita 8 months ago

    Hi siku ya wanawake ni nzuri mno mi naona mngepigania kupewa kipaumbele kuliko wanaume ktk Ajira uhasibu,siasa na uongonzi ni vitu mnaviweza ila ukisema kuwa sawa na wanaume n ngumu maana kuna kazi zingine automatic znabagua jinsia na ukiona mwanamke kaweza ujue anahormon nyingi za kiume

  • Al rumh Ali
    Al rumh Ali 8 months ago

    Penda sana Da zuuu

  • ahmed shariff
    ahmed shariff 8 months ago +2

    Dunia hii bila Mwanamke haiwezikani Mwanamke ni Mama, Mwanamke ni Mke Mwanamke ni Dada.

  • Ramadhani Mussa
    Ramadhani Mussa 8 months ago +1

    Haki Za Wanawake Kwa Utamaduni Upiii ?????
    ACheni Kupigia Chapuo Tamaduni Za Ulaya na Kuona Tamaduni Za Mabara Mengine ni Ushenzi !!!

    • Trophaina Magogwa
      Trophaina Magogwa 8 months ago

      Ramadhani Mussa unyanyasaji wa wanaume umezidi Tanzania

    • William Keita
      William Keita 8 months ago

      Vitiligo ni urembo real mungu awabariki kushinda unyanyapaa

  • saad salum
    saad salum 8 months ago +1

    Hamna lolote kazi yamwanamke nipambo lanyumba tu na kuwa mke hamuna jengine

  • chance muhango
    chance muhango 8 months ago +1

    KARIBU TENA WAPI ESTHER KAHUMBI

  • Saleh Khamis
    Saleh Khamis 8 months ago +1

    ukhty Maryam kutokana na jina lako zuri kabisa mashalla mi nahisi ww ni muislam damu kwaiyo tunakuomba uvae japo mtandio au kilemba kichwani mwako kama ilivyo sheria ya kiislam

    • Faridah Hamza
      Faridah Hamza 8 months ago

      Kila jina la kiislam halimaniishi kuwa ni muislam, mwingine alisharitad na mwingine alijiita kutokana na mazingira

    • Lugano Nsubisi
      Lugano Nsubisi 8 months ago

      Hilo nijina tu yeye ni roman Catholic

    • Swalehe Ayubu
      Swalehe Ayubu 8 months ago

      Vaa kama zuhura yunus acha kuiga ukafiri

  • Biba zanzibariyyah
    Biba zanzibariyyah 8 months ago +1

    Mbona leo hujajistiri ww ni muislam Haifa kukaa kichwa wazi

  • Macho Maimu
    Macho Maimu 8 months ago

    Nilikumic sana mariam ulikuwa wapi mama suprise leo sbb siku yenu kina mama

  • kaika Sumuleck Sumuleck kaika

    Thanks BBC swahili karibu mariam

  • Samie Ndinguri
    Samie Ndinguri 8 months ago

    karibu mariam

  • D.W.BON. abhaf
    D.W.BON. abhaf 8 months ago +1

    Thanks BBC swahili