BBC DIRA YA DUNIA IJUMAA 17/05/2019

Share
Embed
  • Published on May 17, 2019
  • Na Zuhura Yunus & Zawadi Machibya

Comments • 49

  • Chibo the don
    Chibo the don Month ago +1

    Muonekano wa Leo siyo mzur

  • Abdullah Bakar
    Abdullah Bakar Month ago +1

    Kwa Mfumo huo US watawachukua wataalam wote wa mataifa maskini, hasa ya kutoka J. Madola.,

  • Wahida Wahida
    Wahida Wahida Month ago +1

    Yani kupinga ushoga kashtakiwa dahh kweli dunia nzima imeisha

  • Wahida Wahida
    Wahida Wahida Month ago +1

    Bbc nawakubali sana

  • mudy mussa
    mudy mussa Month ago +1

    BBC kwanza wengine watafuata

  • bakari masalu
    bakari masalu Month ago +1

    Taarifa zenu n za uhakika.Hongereni

  • Siwema Melchior
    Siwema Melchior Month ago +1

    Hongera wataalamu wa afya kwa jitihada mnazoendelea kuzifanya dhidi ya kansa

  • Vañ Geź
    Vañ Geź Month ago +2

    Mungu wangu!!!😢 inauzunisha sana doa ya jinsia moja dunia iishe tu Yesu arundi natamani

  • Vañ Geź
    Vañ Geź Month ago +1

    Nawapata vyema254

  • Wilson Maduhu
    Wilson Maduhu Month ago +3

    Asante BBC kwa habari

  • lilian jeremia
    lilian jeremia Month ago +4

    Saratani n hatar sana ikipatikana dawa itasaidia watu wengi sana

  • Rashid. mwenyezi mungu akurinde na mabaya Athumani

    maraisi wananyonya masikini kira siku tumiwazoea

  • Rashid. mwenyezi mungu akurinde na mabaya Athumani

    ndoa ya jisia moja rana kubwa sana mtajibu siku yamaripo

  • Joseph Kalonga
    Joseph Kalonga Month ago +3

    Tanzania tutarudishiwa lini kichwa cha Chifu Wa wachaga ( Mangi ) na tutarudishiwa lini Dinasou wetu mkubwa kuliko wote duniani aliopo Ujerumani !?

  • Ramadhani Hassani
    Ramadhani Hassani Month ago +1

    shukrani

  • Pius Mnanka
    Pius Mnanka Month ago +5

    Wale mnaong'ang'ania eti kingereza siyo diri mnaona faida yake...!Nyie endeleeni kubaki na kiswahili chenu cha kuuimbia taarabu...!

    • RAHMA ABDILLAHI
      RAHMA ABDILLAHI Month ago +1

      Ni muhimu mtu kujifunza lugha za dunia... hasa kiingereza,kifaransa,kiarabu,kiswahili,kijerumani,kichina na hata ki-hispanyola.

    • humphrey sangito
      humphrey sangito Month ago +1

      Wajinga ndio watakaokosa fursa kwa kuzarau kingereza .. Ambayo ni lugha ya dunia nzima

  • Jese Bayo
    Jese Bayo Month ago +4

    Trump anataka wakulima wa kulima mashamba yao huko xx nenden mkalime yule ni killer

    • Jese Bayo
      Jese Bayo Month ago

      @Salvatory Kipyoka axante waambie

    • Salvatory Kipyoka
      Salvatory Kipyoka Month ago +1

      Acha mapoyoyo wasio penda nchi zao kazi kupenda kudoea maendeleo ya nchi za watu wakaliwe vichwa !

  • Ashim bakuza
    Ashim bakuza Month ago +3

    Mko juu na mtaendelea kuwa namba moja Bora kwa matangazo ya habali duniani

  • Binadamu Hachekwi
    Binadamu Hachekwi Month ago +2

    BBC ramadhan Kareem nawapata vizur mkipeperusha habari zenu shikamoo zuhra

  • abed masanja
    abed masanja Month ago +4

    Heh yaani mtu kutoa maoni yake ni kosa. kweli shetani ametaka ulimwengu

  • Ahmed Mohammed
    Ahmed Mohammed Month ago +3

    Huyu tramp ni mlagai hana siyasa ana kibri na anasumbua dunia nzma

  • SANGA BUTO
    SANGA BUTO Month ago +3

    Mko vizuri sana bbc

  • Iliasa Chogogwe
    Iliasa Chogogwe Month ago +3

    Nikilala bila kuona BBC usingiz hauji

  • Mshumbusi Deogratias
    Mshumbusi Deogratias Month ago +2

    zawadi machibya zao la radio kwizera

  • Adil Haj
    Adil Haj Month ago +7

    Hajakosea kweliii jahanam inawasubir wapenz wa jinsia moja

    • humphrey sangito
      humphrey sangito Month ago

      Wazungu wapuuzi sana ..akikosea muafrika dunia yote inazarau...kakin mzungu akihamasisha upuuzi dunia inafurahia na kuona ni sawa

    • Romeo Romeo
      Romeo Romeo Month ago +1

      Kweli ni moto tu

  • king Kibo
    king Kibo Month ago +6

    Good news. BBC nawapongeza kwa uchambuz mzur wa habar. Kwangu mm nyie Ndio namba moja

  • Fedrick Arthur
    Fedrick Arthur Month ago +3

    ongereni sana wanasheria wa Kenya Kwa uhamuzi huo wa haki.

    • Romeo Romeo
      Romeo Romeo Month ago

      @Fedrick Arthur Hongera sana kwakuwa muungwana kukubali kukosolewa.

    • Fedrick Arthur
      Fedrick Arthur Month ago +1

      @Daudi Darema Nashukuru sana bwana Daudi kwakunirekebisha.

    • Daudi Darema
      Daudi Darema Month ago

      Siyo uhamuzi sema uamuzi

  • dima dulu
    dima dulu Month ago +3

    Shukran BBC

  • Adil Haj
    Adil Haj Month ago +4

    Haaa nyie taiwaan mnatak sunami aaaaaa

  • Adil Haj
    Adil Haj Month ago +2

    Aaaa ndoabya jinsia mojaa tenaa haaaaa

  • Adil Haj
    Adil Haj Month ago +3

    Aaaa hali ya hewa ok .muko vizur bbc aassnten kwa habar

  • Ayoub Bin khubeid
    Ayoub Bin khubeid Month ago +2

    nice

  • Adil Haj
    Adil Haj Month ago +3

    Naona leo imechelewa

  • Emanuel Msaga88
    Emanuel Msaga88 Month ago +3

    Asante BBC kwa taarifa murua

  • Sam Mlokoz
    Sam Mlokoz Month ago +4

    Donald trump rais wa kweli

    • Rama CCR7
      Rama CCR7 Month ago

      Sam Mlokoz kwa leo nimempenda bure trump