BBC DIRA YA DUNIA ALHAMISI 09.05.2019

Share
Embed
  • Published on May 9, 2019
  • Na Salim Kikeke

Comments • 49

  • Rock City Native
    Rock City Native 4 months ago

    Alafu BBC msipotoshe watu, si kwamba watu hawataki siasa za majukwaani ila kuna mtu mmoja Kashazipiga marufuku na sasa amebaki yeye tu nchi zima anazunguka kufanya siasa yeye pamoja na wapambe wake tena kwakutumia kodi zetu sisi wanyonge. Hata huku mitandaoni tuna andika roho zikiwa mikononi.

  • Iddi Bale
    Iddi Bale 4 months ago

    tatizo hawaoi

  • Welongo Jack Son Weljacxe

    Nipo mubashara

  • Lameck Ntamala
    Lameck Ntamala 4 months ago +2

    nawapongeza sana kituo pendwa BBC swahili

  • asiliyake chuma
    asiliyake chuma 4 months ago

    Mdude ndio nan

  • Godfrey Lyimo
    Godfrey Lyimo 4 months ago

    Malema bado wakati wake!! Vyama hivi vilivyoasisi siasa za mataifa ya Afrika ni ngumu sana kivitoa kwasbb vyama vya upizani vimejijenga mijini ambako watu wake hawapigi kura lakini wako busy na siasa za mitandaoni

    • Rock City Native
      Rock City Native 4 months ago

      Godfrey Lyimo
      Hata vijijini kuna watu wengi tu hawapigi kura. Tatizo watu wengi hasa wapinzani hawana inani na wasimamizi wa uchaguzi hivyo hususia kupiga kura na kubaki kupambana kwa kutumia mitandao.

  • Mac Kiteka
    Mac Kiteka 4 months ago +1

    Hizi issue zinachukuliwa poa poa ila zinaitia doa Tanzania yetu, tusubiri matunda yake

  • Mishael Misana
    Mishael Misana 4 months ago

    Kila la kheri africa kusini

  • Mwanaharabu Kunga
    Mwanaharabu Kunga 4 months ago

    Pumzika kwa amani Mzee Mengi

  • Freemason Africa Makao Makuu Tanzania

    Kwani ukiwa mkosowaji wa serekali
    Ndio wakuteke jamani ccm jamani mbona mnafanya hivi

  • Almost Goro
    Almost Goro 4 months ago +1

    Thanks BBC swahili

  • Ismail Buchwa
    Ismail Buchwa 4 months ago +1

    Ulikua usiku mwingine tena wa kindumbwindumbwi πŸ˜…πŸ˜…πŸ˜…penda sa zuhura yunus

  • Adil Haj
    Adil Haj 4 months ago +1

    Haaaaaaaaa ni ajabu ila spurs atapigwa tuuu ,liverpool moto wa kuotea mbaaal spurs atawapiga ao ao vifaaa duro na sio kumfunga liverpool ......NEVER NEVER .

  • Adil Haj
    Adil Haj 4 months ago +2

    Nawapata vizur tuu muko vyema .adil haj from fiji island

  • anthony patrice
    anthony patrice 4 months ago +1

    asanteeeeeeee sana kwa taarifa

  • Ibnu Ally
    Ibnu Ally 4 months ago +4

    Ukitaka ugomvi na watu wasiojuilikana ikosoe serikali ya CCM

  • NIGHMUN
    NIGHMUN 4 months ago +2

    Duh PS izo

  • Salim Doctor
    Salim Doctor 4 months ago +2

    Chaliii ya R

  • Ibnu Ally
    Ibnu Ally 4 months ago +2

    Huyu papa haogopi kufuatilia ishu za watu

  • Arahaman mdee
    Arahaman mdee 4 months ago +1

    Makonda katukosea sana wachaga

  • Siwema Melchior
    Siwema Melchior 4 months ago +1

    Tanzania tumepoteza kiungo muhimu katika uchumi. Apumzike kwa amani.

  • Siwema Melchior
    Siwema Melchior 4 months ago +5

    Tume ya Uchaguzi Afrika Kusini tendeni haki katika uchaguzi huu.

  • mbaraka Ahmed
    mbaraka Ahmed 4 months ago +6

    pole xna ,,kamanda mdude , cc sote tutakufa kutetea hk hii bro,xo don't wory

  • Muki Kibati
    Muki Kibati 4 months ago +2

    Mnakosoa hamsifii

  • Abdul Dude
    Abdul Dude 4 months ago +1

    BBC mko vizur nawapata mwanzo mwisho endeeleen kutupatia habar

  • Abdrasheed kansimba
    Abdrasheed kansimba 4 months ago +1

    +255

  • Jamal Mmoja
    Jamal Mmoja 4 months ago +3

    Bbc swahili acheni kupamba mambo ila nahic anaewapa taarifa nimzandiki
    Huyo mnaemuita mkosowaji wa serikali yetu ya Tanzania hafahamiki wala hana ukosowaji wowote
    Wako wakosowaji tunaowafahamu cc
    Huyo mbugilambugila hafahamiki hata

    • asiliyake chuma
      asiliyake chuma 4 months ago

      Mdude kuma2

    • Adroph William
      Adroph William 4 months ago

      Jamal Mmoja Huna lolote unalojua

    • Godfrey Lyimo
      Godfrey Lyimo 4 months ago

      Taifa hili kama vijana tutajijengea chuki sbb ya itikadi za siasa kama ninavyoona conversions kwenye comment ni hatari..Taifa letu sote na siasa ni ulingo tu wa kutawala

    • George Tryphone
      George Tryphone 4 months ago

      @Kassim Mohammed wew bwege tuuu

    • Bby Aams
      Bby Aams 4 months ago

      asante bbc

  • Laurian Simon
    Laurian Simon 4 months ago +2

    Nawapata vizuri