BBC DIRA YA DUNIA JUMATANO 11.09.2019

Share
Embed
  • Published on Sep 11, 2019
  • Na Zuhura Yunus

Comments • 46

  • Mishael Misana
    Mishael Misana Month ago

    Hicho kivuko kilitutesa sana ila mm namshukuru mungu maana nilinusulika katika ajari hyo,ila sitosahau 20/9/2018 saa 7:48 mchana siku ya alhamisi

  • Philipo humphrey
    Philipo humphrey Month ago +1

    Haki itendekeeee juu ya wakenya,especially huyo mzeeee

  • Amani na Upendo.
    Amani na Upendo. Month ago

    Amen amen. Pole Zimbabwe ,pole Afrika. Mungu aturehem. Amen.

  • Amani na Upendo.
    Amani na Upendo. Month ago

    Amen amen . wakolini waliwatenda babuzetu vibaya. Hadi leo sijui babu yangu mzaa Baba sijui kafia wapi wala kazikwa wapi. Inauma sana na kusikitisa. Mungu atusaidie. Amen.

  • modest tryphone
    modest tryphone Month ago +2

    Mungu Muumbaji simamisha ufalme wako wa milele vita ikome kwenye uso wa dunia

  • Uledi Mtumwa
    Uledi Mtumwa Month ago

    Kenya watwana wa wazungu. Poleni ardhi wazungu warudi kwao.

  • Mwanaisha Hussein
    Mwanaisha Hussein Month ago

    Wazungu acheni viburi vyenu wapatieni wakenya haki zao na malipo ni duniani kwa MUNGU hisabu

  • Lion Land Safaris
    Lion Land Safaris Month ago +2

    13:35 ๐Ÿ˜ข๐Ÿ˜ข๐Ÿ˜ข๐Ÿ˜ญ๐Ÿ˜ญ๐Ÿ˜ญ ALLAH asiwasamehe wale wote wanayewatesa watu kwa KIBURI na DHULMA.

  • Rocky star nyota3 5G
    Rocky star nyota3 5G Month ago +1

    freedom ๐Ÿ”™๐Ÿ”œkwasababu vita na vurugu zisizo na maana siyo suruhisho kwa dunia ya leo

  • Lugano mwambulukutu
    Lugano mwambulukutu Month ago +4

    Nchi za kiislam hakuna aman ata kidogo

    • Zahara Hasan
      Zahara Hasan Month ago +1

      @Lugano mwambulukutu
      Ww sio kafiri wao ndo kafiri sema tuu hawajijui , wanajihesabia haki
      Wao ni kafiri wa matendo

    • Lugano mwambulukutu
      Lugano mwambulukutu Month ago

      @mohamed Aideed kama makundi ya kigaidi yanatoka uingereza na marekani sawa mnao tuita makafiri tunaishi kama tuko kanani

    • Lugano mwambulukutu
      Lugano mwambulukutu Month ago

      Mimi naishi kwa amani Tanzania Na ukafiri wangu vipi Iran, vipi Iraq, kwa watukufu wanakufa kama kuku

    • Zahara Hasan
      Zahara Hasan Month ago

      Mohammed
      Ww mwenyewe ni kafiri , unamatamshi ya kikafiri hovyoooo

    • mohamed Aideed
      mohamed Aideed Month ago

      Sababu ni ndugu zako makafiri kutoka ulaya

  • Muba Mdetele
    Muba Mdetele Month ago

    Mungu awalinde bbc

  • moseshamis Lions
    moseshamis Lions Month ago

    Kudai aridhi nami naliunga mkono asilimia Mia,tena ikibidi wafukuzwe tyu sababu aridhi iko Africa na sio ya bara la ubaya kila mtu ajivunie cha kwao,

  • Wahida Shabaz
    Wahida Shabaz Month ago

    wakoloni walitesa watu mno na kuleta maradhi ya kila aina ivi ni lini afrika tutakuwa huru?

  • Simon kasato
    Simon kasato Month ago

    Imenitia moyo methali ya kuvunjika kwa koleo siyo mwisho wa ugomvi

  • Simon kasato
    Simon kasato Month ago

    Wakenya gangeni yajayo

    • Nehemia Eskaka
      Nehemia Eskaka Month ago

      Kama mliwanyang'anya aridhi na mkawaua shelia itende haki

  • Ernest sinje
    Ernest sinje Month ago

    ardhi ya kenya mpaka leo bado inamilikiwa na makampuni ya uingereza

  • hassan abdul kilomba
    hassan abdul kilomba Month ago +2

    its right for Kenyan land to return back and to see all land Lee's are removed soon

  • Pius Mnanka
    Pius Mnanka Month ago

    Huyo waziri wa UK jinga sana..!

  • tz m n y
    tz m n y Month ago +2

    UK. Nyinyi ndio mlio zulumu haki za wakenya. na mnaendelea kutuzulumu wa afrika alafu mnaubili democras

  • Wiliam Keita
    Wiliam Keita Month ago +1

    AMERICA NAJUA INACHOCHEA MAPIGANO HAYA MATAIFA YAKIARAB ILI KUHAKIKISHA USALAMA WAO WABADAE ILA DUNIA NA ASASI ZA HAKI ZA KIBINADAM WANAPASWA KUSIMAMIA UKWELI WA HAKI WANAO ASIRIKA HAWANA HATIA. US INGERUDISHA WANAJESHI WAO NA VIFAA VYA VYA KIVITA KWAO

  • Kharoun Ngavason
    Kharoun Ngavason Month ago +7

    Hakika ZUHRA ni fest left tazama anavyojistir uvaji wake

    • Maher zain
      Maher zain Month ago +1

      Kabisa.na wengne kina maryam Omar wachukue mfano

  • Hasani Ally
    Hasani Ally Month ago +1

    Amani nikitu chenye thamani sana

  • Ump Ump
    Ump Ump Month ago +1

    Jana sikupata BBC hakuingia kwangu na vile naipensa sana๐Ÿ™„

  • Hassan Khalifa
    Hassan Khalifa Month ago +5

    Zuhra kwakwel ni mwanamke wa kuigwa kimavazi mpaka utangazaji

    • Maher zain
      Maher zain Month ago

      Kwli kabisa.huyo maryam Omar afuate mfano

  • Elimisha Nyamoga
    Elimisha Nyamoga Month ago +6

    Sasa hapo wanaopigani ni IRAN na marekani????au yemen na waasi nyie wamarekani kwakweli hukumu ya MUNGU itawakumbaa tu sababu mnauwa watu kwa ajili ya maslai yenu

  • Elimisha Nyamoga
    Elimisha Nyamoga Month ago +2

    Kama sheria inataka mupime upywa pimeni ardhi muwekezaji apate ardhi yake halali na hao wananchi wapate fidia zao kwa sababu walichukua ardhi kinyume na sheria au sheria za wakat huo zikikuwa mbovu

  • Onesmo Josephat
    Onesmo Josephat Month ago +1

    Sema taarifa ya Jana ckuipata, cjui shida ilikuwa nn?. Lkn tuko pamoja, # BBC Swahili.

  • Issa Mohd
    Issa Mohd Month ago +2

    Ahsante Zuhura Yunus kwa habar

    • Haji Omar
      Haji Omar Month ago

      Warabu munafeli wp mbon vita kila mda na munapesa kubwa inathaman nyie ndo munatakiwa kuongoza dunia em tulien

    • MUSTAPHA MCHUCHA
      MUSTAPHA MCHUCHA Month ago

      Iran technology imeja

    • MUSTAPHA MCHUCHA
      MUSTAPHA MCHUCHA Month ago

      marekani tafadhali yaone mataifa hayo hayo sio Iran uiwezi

    • Adam Kondo
      Adam Kondo Month ago

      poleni tunawaombea

  • BONIFACE MUATHE
    BONIFACE MUATHE Month ago

    thexvid.com/video/vYKOPEeIo-A/video.html

  • Nuru Abdallah
    Nuru Abdallah Month ago +1

    Wazungu niwaizi warudisha mashamba ya wenyewe

  • YOKAMA Tz
    YOKAMA Tz Month ago +2

    BBC oyeeeeeeh

    • kashindye ngamba099
      kashindye ngamba099 Month ago +1

      Tatizo la BBC wao ni kutangaza zile habari mbaya za afrika tu!

  • Richard Fedrick
    Richard Fedrick Month ago +10

    Nitazidi kuwakubali leo mm ni wakwanza gonga like zenu