AIC Mpanda Town Choir

Share
Embed
  • Published on Jul 26, 2017
  • Mfuko Uliotoboka
  • MusicMusic

Comments • 77

  • mutagaywa kampa
    mutagaywa kampa 29 days ago

    Wimbo uko vzuri sana

  • Veronica Kasanga
    Veronica Kasanga Month ago

    yeye alisema nijaribu muone kama sitafugua

  • JOHNSON JULIUS
    JOHNSON JULIUS Month ago

    Huu wimbo umejaa nguvu ya Roho Mtakatifu sana ndani yake maana unanibariki sana.

  • JOHNSON JULIUS
    JOHNSON JULIUS 2 months ago

    Wimbo huu umenigusa sana ktk suala la kumtolea Bwana. Mbarikiwe sana na Yesu Kristo aliyehai.

  • Ayoub Mgella
    Ayoub Mgella 3 months ago

    Hongereni Aict Nawapendaga sana kwa nyimbo zenu zenye kugusa na kufundisha

  • Daud Stivin
    Daud Stivin 3 months ago

    God bless uuuu

  • Emama Zakalia
    Emama Zakalia 3 months ago

    Zuri sana hiyo nimeipeda

  • Lawrence Sabiti
    Lawrence Sabiti 3 months ago

    NIMEGISWA SANA NA WIMBO WENU MUNGU AWABARIKI

  • Upendo Mhewa
    Upendo Mhewa 3 months ago +1

    Daah!! nmeipenda sanaa! Solo list big up saanaa!!

  • Eddah Mwampagama
    Eddah Mwampagama 4 months ago

    Nawapenda saana

  • Boniface Cokouvi
    Boniface Cokouvi 6 months ago

    GOD BLESSED YOU

  • HEKIMA MGENI
    HEKIMA MGENI 6 months ago

    Haya mengine yote niziada kikubwa uxafi wa moyo tu❤

  • Mfakwa Sarakikya
    Mfakwa Sarakikya 7 months ago

    Remiiiiiiiii...... umeufanyia wimbo kweliii.... sastein ya nguvuuuuuu hongereni wanakwaya

  • Mashaka Sylivester
    Mashaka Sylivester 7 months ago

    Mbona nyimbo zingine za album hii bado hamjaziweka

  • ISMAILI MANDAY
    ISMAILI MANDAY 7 months ago

    Karibuni na katesh

  • Ruth Muja
    Ruth Muja 8 months ago

    Good song

  • FEISSAL MTINGINYA
    FEISSAL MTINGINYA 8 months ago

    Ampanda

  • Peter Kay Kimanthy
    Peter Kay Kimanthy 9 months ago

    soo nice hii nimeitazama na kuiskiza zaidi ya mara hamsini sasa...kazi saaaaafi.

  • daudi hamisi
    daudi hamisi 9 months ago +1

    Nabarikiwa Sana nany

  • Ashel Abel
    Ashel Abel 10 months ago +1

    Safi sana ujumbe mzuri mbarikiwe

  • Sophia Msuya
    Sophia Msuya 11 months ago +1

    Jamani mimi huu wimbo nakupenda Sana unani bariki mimi Sana nafarijika kwakweli mwenyewe unasaut nzuri iliyopewa na mungu

  • aganyila ayubu
    aganyila ayubu 11 months ago +1

    MBARIKIWE

  • Eve Makula
    Eve Makula 11 months ago

    SOLOLIST BIG UP

  • Johar Jonas
    Johar Jonas 11 months ago

    penda sana wew

  • Trophaina Magogwa
    Trophaina Magogwa Year ago +1

    Lakini kutafuta mtu kusaidia kuinua si shida,nchi za wenzetu wanatafuta anayeweza hata kwa gharama yeyote ili wafanikishe wasitumie tu nguvu za giza kuwezesha uimbaji hilo tu halikubaliki,SDA Rwanda wanakodi mtu kutoka nchi ya Uganda ili waimbe vizuri

  • Emanuel Kisena
    Emanuel Kisena Year ago +1

    Nymbo nzur sana...Amen

  • maryam matar
    maryam matar Year ago +1

    Tumien vibaji vyenu msikodi watu ni aibu kuwaimbia

    • Nickson Thomas
      Nickson Thomas 28 days ago

      Hiyo aibu iko wapi dada acha wivu watu tumebarikiwa kushirikiana inapendeza na inaleta changamoto na kujifunza pia hata kama audio kaimba mwingine na video mwingine hakuna dhambi Kristo ameinuliwa na hisi ninyi ndio wale wenye roho za mashindano mnaopenda mema yawe kwenu tu watu wakitaka kuboresha jambo liwe jema kwa utukufu wa Mungu ndio vitu kama hivi vinainuka ooh mara wamekodi mara sio wakwao huyo, duh!! Kama ss wote ni wa Kristo yeyote anayemtumikia Kristo ni wakwetu mahali popote!!! Waimbaji mmbarikiwe kazi yenu ni njema hata akiimba mzungu na sauti yake muigize jina la Bwana litainuliwaaaaa AMEN

    • Neema Masengwa
      Neema Masengwa 8 months ago

      Hii sauti ya solo wa aic mwanza

  • maryam matar
    maryam matar Year ago

    Mbona mnagandamizia sauti hii sauti niya remi

  • Ibrahim S Lyaka
    Ibrahim S Lyaka Year ago

    God bless you

  • Trophaina Magogwa
    Trophaina Magogwa Year ago +1

    Mbona AIC wote wana sauti moja mikoa yote?

    • Nickson Thomas
      Nickson Thomas 28 days ago

      Tumebarikiwa kwa wimbo hayo mengine tupa kule,,kushirikisha masololist hiyo ni moja ya umoja na ushirikiano na inapendeza katika Kristo nawashangaa mnaoponda!!

    • JAPHET ANDREA
      JAPHET ANDREA 10 months ago

      +maryam matar kwel tena wmbo unaitwa mm n Mt nlyeona Mateso kaaimba hyo saut

    • maryam matar
      maryam matar Year ago

      Trophaina Magogwa sauti niya solo mmoja anaimba nyakato mwanza hao wamegandamizi tyu

  • Jacob Kilai
    Jacob Kilai Year ago

    Excellent Gospel , May God bless you.

  • Leah Shilatu
    Leah Shilatu Year ago

    amina

  • peter tarihwa
    peter tarihwa Year ago +1

    solo remi abarikiwe sana

  • makolo majura
    makolo majura Year ago +1

    Mungu awatie nguvu ili injili isonge mbele

  • Rachel Elias
    Rachel Elias Year ago +2

    Mungu azidi kuibariki kazi yenu 🙏

  • Meshack Magwesela
    Meshack Magwesela Year ago +1

    Mungu awabalikini sana na kuwalinda katika kazi zenu

  • Simon Makau
    Simon Makau Year ago +1

    Wimbo mzuri sana, unaobariki...

  • Caroline John
    Caroline John Year ago +4

    Huduma nzur saaana lkn msifanye vitu kwa kutegemea watu jaribun kujifunza tu uimbaji ili mpate masololist msitegemee watu wengine kuwasololia!!

    • Ananias Josphat
      Ananias Josphat 3 months ago

      Solo wa wimbo anaitwa Remy wa nyakato mwanza!!
      lkn siyo mbayaaa

    • Veronica Andrew
      Veronica Andrew 7 months ago

      Caroline John noMI

    • consolata anyango
      consolata anyango 8 months ago

      having the same feeling here waaa haviendani na hiyo muimbaji

    • kinyumb Mapunda
      kinyumb Mapunda 10 months ago

      Caroline John hee!!! huyo solo sio wa hiyo kwaya?

    • Ludovick Mseka
      Ludovick Mseka Year ago

      Caroline John sio mbaya dada, wakiwa wanahudumu huwa hawachukui watu, hii in huduma lkn ni mradi wa kwaya lzm wawe serius, hawa ni wajanja sana wametafuta nani atawatoa wakaona wachukue jembe

  • Regina Joshua
    Regina Joshua Year ago

    mungu awabark San mpanda

  • daniel mwendwa
    daniel mwendwa Year ago

    nice and encouraging song may God bless the entire organization so much

  • Scolastica Mwete
    Scolastica Mwete Year ago +1

    jaman nabarikiwa saaaana huu wimbo. mungu awabariki waimbaji wooote

  • Fednan Crew
    Fednan Crew Year ago +1

    Wonderful and excellent job. God Bless you. Sweet and awesome voices and music

  • Elimwema Zacharia
    Elimwema Zacharia Year ago +1

    Amen Bwana wa Majeshi atende jambo kwenu

  • Mandela Mashombo
    Mandela Mashombo Year ago +2

    namkubali sollo sana

  • Masoud Sospeter
    Masoud Sospeter Year ago

    mko vzr sana

  • Alfled John
    Alfled John 2 years ago

    kazen moyo katika kuifany huduma ya mungu Aict mpanda. mimi yohana zakalia kutoka ibindi amina#

  • zilpa murumwa
    zilpa murumwa 2 years ago +1

    Nice song

  • Phanuel Makaya
    Phanuel Makaya 2 years ago +1

    Good

    • Colleta Gibson
      Colleta Gibson Month ago

      Hongereni kwakujitoa mbarikiwe kwa uimbaji mzuri

    • Stephano Muganda
      Stephano Muganda 3 months ago

      Ameen mam G Mungu na azidi kukubariki.

    • Jackson Simon
      Jackson Simon 7 months ago

      mtc nawapenda sana, MUNGU kama aishivyo utukufu una yeye milele hata milele utufuku mpaka utufuku! safi sana

  • Edwin Lugata
    Edwin Lugata 2 years ago +1

    Nabarikiwa Sana mpanda Mungu awabaiki Sana hakika Mungu tumjarib kwa matoleo na tupate baraka thankx,,,,,,

    • Hesbon Kibegwa
      Hesbon Kibegwa 10 months ago

      Well encouraging song which express God is character, give generously!!!

    • Hesbon Kibegwa
      Hesbon Kibegwa 10 months ago

      Hi mpanda, awesome song!!!

    • Benjamin Edward
      Benjamin Edward Year ago

      Nabalikiwa Sana haipo laha igine Kama uimbaji

  • Emmanuel J Ng'wenga
    Emmanuel J Ng'wenga 2 years ago +3

    Mungu awatie nguvu katka kuifanya kazi yake

  • Sospeter Mgendi
    Sospeter Mgendi 2 years ago +1

    mungu awabariki sana

  • Juds Jamsi
    Juds Jamsi 2 years ago +1

    angera sana

  • Nainai Mvala
    Nainai Mvala 2 years ago +4

    bigup mpanda choir

  • Milka Pando
    Milka Pando 2 years ago +1

    huduma yenu izidi kubarikiwa AIC Mpanda

  • Emmanuel James
    Emmanuel James 2 years ago +2

    Barikiweni Sana

  • Kilasa Elisha
    Kilasa Elisha 2 years ago

    weka zote