BBC DIRA YA DUNIA JUMANNE 21.05.2019

Share
Embed
  • Published on May 21, 2019
  • Na Zuhura Yunus & Dayo Yusuf

Comments • 34

  • Getaro Magaiwa
    Getaro Magaiwa 4 months ago

    hongera BBC kwa habari nzuri""" Tunaomba muendelee kutujuza hivoooooo!!!!

  • Ramadhani Hassani
    Ramadhani Hassani 4 months ago

    zuhraaa Masha allah

  • Amon Loshilaa
    Amon Loshilaa 4 months ago

    Safi sana BBC we are getting all news around the world

  • Maseke Chacha
    Maseke Chacha 4 months ago

    Hogera sana Dada zuhuru kwakuturetea habari nzuri

  • Omary Nassor
    Omary Nassor 4 months ago

    No change africa

  • Petro Msigwa
    Petro Msigwa 4 months ago

    Poleni sana Dada zangu. Mwenyez Mungu awejuu ya mahangaiko yenu na aweze kuwainua. Inaumiza sana

  • Hajji Rama
    Hajji Rama 4 months ago +1

    Hongereni BBC Swahili kwa habari zenu

  • Moussa Tiger
    Moussa Tiger 4 months ago

    Naipenda BBC

  • Wilson Maduhu
    Wilson Maduhu 4 months ago +2

    Asante BBC kwa habari

  • Vañ Geź
    Vañ Geź 4 months ago

    Pongezi BBC

  • lilian jeremia
    lilian jeremia 4 months ago +1

    Kwan hakuna njia mbadala mpka wajiuze jmn

  • Juma Habib
    Juma Habib 4 months ago +3

    Hongereni BBCswahil kwa habari za uhakika

  • Jacob Zawadi
    Jacob Zawadi 4 months ago +2

    Pamoja dira ya dunia tokea drc
    Yanayo tokea Sierra Leone lina sikitisha

  • Naila Mohd
    Naila Mohd 4 months ago +3

    Nice habari

  • michael samson
    michael samson 4 months ago +6

    DADA, UNASAUTI NZULI SANA NAPENDA SANA KUKUSKILIZA

  • Sadick Thobias
    Sadick Thobias 4 months ago +17

    Kama unamkubali ZUHURA YUNUS gongo like hapa

  • Kharoun Ngavason
    Kharoun Ngavason 4 months ago +2

    Asante mwanangu kwhabar nzr kazi njema

  • Yohanna Nyamwanga
    Yohanna Nyamwanga 4 months ago +2

    Wohonda kadadaa kazuri very safi nipe namba yako

  • anthony patrice
    anthony patrice 4 months ago +2

    ASANTEEE KWA TAARIFA LAKINI NAKUPENDA SANAAAAAAA ZUHURA

  • jarsa duba
    jarsa duba 4 months ago +2

    Asante BBC kwa habari

  • Elimisha Nyamoga
    Elimisha Nyamoga 4 months ago +4

    Hao mabinti bora wamrudie mungu na wafanye kazi halali au waolewe kuliko kuwa makahaba

  • ibrahim tatock
    ibrahim tatock 4 months ago +4

    Hongereni waleta habari BBC mko vizuri tunawapata tulipo

  • bwire mark
    bwire mark 4 months ago +3

    I would like to give thankfully all BBC jounarist for giving good news#BBC

    • Elimisha Nyamoga
      Elimisha Nyamoga 4 months ago

      Ushaandikiwa kwamba ni idhaaa ya kiswahili sasa ww mbna unakuwa mtumwa wa lugha???

  • mbaraka Ahmed
    mbaraka Ahmed 4 months ago +4

    hakika nyny Ni zaid ya dira ya dunia

  • EDMOND ABDOUL
    EDMOND ABDOUL 4 months ago +1

    Sawa kabisa

  • Lameck Ntamala
    Lameck Ntamala 4 months ago +13

    hongeleni BBC Swahili kwa habari nzuri na zisizo na mashaka hakika ninyi nikituo bora Ulimwenguni# gonga like hapa twende sawa

  • Charles Mayilla
    Charles Mayilla 4 months ago +2

    Nawakubali kwa kusoma taarifa zilizo za kweli

  • ADOLPH GOZIBERTH
    ADOLPH GOZIBERTH 4 months ago +1

    Ahsante kwa habr

  • Emmanuel Samora
    Emmanuel Samora 4 months ago +5

    BBC Swahili nawapenda xn kwa taarifa makin

  • Eddi Malon
    Eddi Malon 4 months ago +4

    Gonga like wa kwanza leo.