BBC DIRA YA DUNIA IJUMAA 31.05.2019

Share
Embed
  • Published on May 31, 2019
  • Na Salim Kikeke & Zawadi Machibya

Comments • 51

  • timothy musau
    timothy musau 4 months ago

    Kiswahili cha wacongo chachekesha.

  • Malson Kuniya Lekandu
    Malson Kuniya Lekandu 4 months ago +1

    Television ya bbc ndo pekee inafanya vzr mpaka sasa more appreciate

  • Wilson Maduhu
    Wilson Maduhu 4 months ago +1

    Asante BBC kwa habari

  • Nami crtl
    Nami crtl 4 months ago +2

    Allah tunakuomba weka neno lako na nguvu kwa watu wa Syria 🇸🇾 inshallh🙏

  • Hedaya Katembo
    Hedaya Katembo 4 months ago +1

    Mwenyezi Mungu wajaalie hii vita ishee inshallah.

  • Cosmas S Quintine
    Cosmas S Quintine 4 months ago +2

    Moyo wangu unaumia sana kwa yanayotokea Syria Mungu awatetee watu wake!

  • Heavenly Patric
    Heavenly Patric 4 months ago +3

    Jambo zuri Uganda 🇺🇬 mlilo amua

  • Young Yayoo
    Young Yayoo 4 months ago +1

    Kiswahili cha Congo mbona inafurahisha hvo

  • Muhammad Mahmoud
    Muhammad Mahmoud 4 months ago +3

    America inataka dunia nzma itawale+974🇶🇦🇶🇦🇶🇦

  • DAR TOWN
    DAR TOWN 4 months ago +1

    Msiombe vita.

  • Simon Nzalia
    Simon Nzalia 4 months ago +1

    Nimefurahia sana msaada aliotoa mbwana samata

  • lilian jeremia
    lilian jeremia 4 months ago +1

    Shukran sana bbc love you

  • Nyamushala Parfait
    Nyamushala Parfait 4 months ago +5

    Prayers for Syria 🇸🇾 😓😓😓🙏🙏

  • Bahati Masolwa
    Bahati Masolwa 4 months ago

    Kuweni makini na rekodi za michezo.

  • Zubeir Mohammedy
    Zubeir Mohammedy 4 months ago +3

    Inauma sana jinsi amerika wanavyoendelea kuharibu Syria

  • Fatma Jumaa
    Fatma Jumaa 4 months ago +1

    Kwao akina zari huko

  • Fatma Jumaa
    Fatma Jumaa 4 months ago +1

    Namuona km nabii tito kwambaali

  • Vañ Geź
    Vañ Geź 4 months ago +1

    Mungu asaidie syria🙏

  • Wahida Wahida
    Wahida Wahida 4 months ago +2

    Jamani siria mnateseka sana mpk natokwa na machozi watoto hawana hatia

  • Mishael Misana
    Mishael Misana 4 months ago +3

    Ongera mtoto wa chiseked kwa kurudisha mwili wa baba yako nyumban

  • Yohana Jakobo
    Yohana Jakobo 4 months ago +1

    Bbc mko vizuri

  • rich hurt
    rich hurt 4 months ago +1

    Asante BBC habari nzuri sana.

  • ANTHONY JOHNKISS
    ANTHONY JOHNKISS 4 months ago +2

    Ee Mungu angaza siria iwezekuwa na amani

    • Emmy Mchau
      Emmy Mchau 4 months ago

      Mungu awasaidie watu wa siria

  • mohamed rashidy
    mohamed rashidy 4 months ago +1

    Bbc mko juu

  • Romano Ntundu
    Romano Ntundu 4 months ago +2

    hapo unasema mara ya mwisho club za nchi moja kufika fainali si sahii... 2013-14Real MadridAtlético Madrid4-
    2012-13Bayern MunichBorussia Dortmund2-12011-)2009-10InternazionaleBayern Munich2-02008-_
    2007-08Manchester United vs Chelsea
    Milan vs Juventus 2002/3

  • Salim Mwakugomba
    Salim Mwakugomba 4 months ago +1

    Kiswahili cha kicongo kimenimaliza! #LubungaBya'Ombe ❤️

  • enock pascal
    enock pascal 4 months ago +1

    asanteeeeeee sana kwa taarifa

  • haji haroub
    haji haroub 4 months ago +2

    Safi sana BBC Swahil nawapata vyema nikiwa kizimbani zanziba

  • Daudi Darema
    Daudi Darema 4 months ago +1

    +255...🤔

  • Ngome tv Arusha
    Ngome tv Arusha 4 months ago +2

    Ee Mungu naomba urehemu siria hii ncho inamwaga damu sanaaa

  • Kharoun Ngavason
    Kharoun Ngavason 4 months ago +1

    Alhamndulillaah Allah awape her zao wanaijeria

  • HUSSEN KYANDO
    HUSSEN KYANDO 4 months ago +2

    BBC mpo vzuri Sana mungu awasaidie muendelee kutupatia habari kutoka sehem tofaut🙏🙏🙏 blessed BBC SWAHILI 💪

  • UVCCM MASWA
    UVCCM MASWA 4 months ago +3

    KIKEKE, ZAWADI, ASANTENI

  • gayany mwansasu
    gayany mwansasu 4 months ago +1

    kalibu na hujambo naipenda sana hiyo salama SALM ukojuu sana

  • Zena daud Zena
    Zena daud Zena 4 months ago +1

    Duhh mtu kafa kawekwa miaka2

  • Elimisha Nyamoga
    Elimisha Nyamoga 4 months ago +1

    Tz tumevimisi sana viroba ase RIP viroba uko UG

  • Pius Mnanka
    Pius Mnanka 4 months ago +2

    Mungu wape amani wananchi wa sirya...,!

  • G.D D.G
    G.D D.G 4 months ago +1

    Asanteni sana

  • Elimisha Nyamoga
    Elimisha Nyamoga 4 months ago +1

    Bora mwili wa TSHEKED uzikwe nyumban kwake azikwe kwa heshima zote na mila za kiafrica