BBC DIRA YA DUNIA JUMATANO 21.08.2019

Share
Embed
  • Published on Aug 21, 2019
  • Na Salim Kikeke & Beryl Wambani

Comments • 52

  • Saleem Ali Uthumaniy

    #2118 Mwenyezimungu Asimame Pamoja nanyi kufikia Uchaguzi 2022#

  • Saleem Ali Uthumaniy

    #Hongera Sudan Amani uwe muongozo wenu

  • Cathe Richy
    Cathe Richy Month ago

    It takes two to tangle, both men and women are prostitute dont point on women## bbc London

  • YUSUFU KAZAMBA
    YUSUFU KAZAMBA Month ago

    Sudan? Not yet uhuru

  • Hamid Jaka
    Hamid Jaka Month ago

    Why watu wasiokuwa na hatua wanakufa Syria na jumuiya ya kimataifa haichukui hatua??
    Umoja wa mataifa kazi yake ni nini????

  • Isayah Paul
    Isayah Paul Month ago

    Vita haina refa na kila siku inazidi kuenea tuwe makini sana, wanatengeneza vita na pesa

  • Sam Part
    Sam Part Month ago +1

    Sasa jamani nyie munao dislike munakusudia nini??

  • VTA-VITONGOJI UFUNDI NI AJIRA

    kikekee?
    u ur big up

  • Moussa Tiger
    Moussa Tiger Month ago +1

    Naipenda BBC

  • Rmadhan Hussein
    Rmadhan Hussein Month ago

    Namkubali sana Zuruma Kassim

  • Richard Michael
    Richard Michael Month ago

    1. Huyu Trump kama mtoto, yaani kukataliwa kuuziwa ardhi inamfanya ahairishe ziara
    2. Huko Syria wasiingiliwe maana hao wanaoingilia wanachochea mapigano na kuchangia watu wasio na hatia kuuliwa zaidi.
    3. Kama serikali itakataza biashara ya Ukahaba pamoja na omba omba Addis Ababa, je itawatengenezea fursa nyingine?
    4. Mimi ni shabiki wa Arsenal na sahivi nimekuwa sugu ikija kwenye swala la klabu inavyofanya. Kwa kuwa klabu inakuwa mguu nje mguu ndani, na mimi nimekuwa hivyo hivyo
    Pata shuka, blanketi kuchanika 😂😂😂😂🙌

  • ZANZIBAR ONE TV
    ZANZIBAR ONE TV Month ago +2

    Wasyria mnakera mnapiga adi akinamama, watoto na wazee kama wababe kweli kaeni uwanjani mpigane mapanga na sio muwaadhibu watoto inauma sana

  • Feisal Issa
    Feisal Issa Month ago +1

    Naombea sudan mtulie tu amini ni Zuri sana

  • Madjaliwa Amosi
    Madjaliwa Amosi Month ago +1

    Nawapata mojakwamoja

  • Shabani mohamedi Miraji

    Pamoja san salim kikeke

  • Asta N. Lomacks
    Asta N. Lomacks Month ago

    Sudan hita gehuka dikteta.

  • Romeo Romeo
    Romeo Romeo Month ago +8

    Amani ni muhim sana. Ndugu zetu wa Sudan mridhike na makubaliano yaliyofikiwa, msianze kutia shaka!!

  • Elimisha Nyamoga
    Elimisha Nyamoga Month ago +2

    Kuna wakati mm huwa nahisi kwamba ss watu weusi ndio wabaguz wakubwa kuliko watu weupe kwa sababu kwann huwa tunajibembeleza kwa watu weupe na kama tunahisi tuna weza kwann tujikombe kwao???? Sasa mm nasema ivi watu weupe hawatubagui bali wanaongea ukweli kabisa

  • Ramadhani Adam Makange

    Well done Russian/Syria

  • Salim Doctor
    Salim Doctor Month ago +1

    Eleza kazi na hela shaurio asante kwa habari zenu nzuri mno

  • mtaki mjinja
    mtaki mjinja Month ago +4

    Namkubali Zuluna Yusufu kwa uvaaji wake. Sipendi wanawake wanao vaa shuluwali zinazo bana na kuchola maumbile yake!

  • Iijole dawa
    Iijole dawa Month ago

    C

  • Razia Mbwana
    Razia Mbwana Month ago

    Amani ya kweli inaanza nanyinyi wenyew kwahyo Sudan jitahdini kuridhia mipango ya viongoz yenu.

    • Razia Mbwana
      Razia Mbwana Month ago

      Thomas mbunge Abdullah Hodari kweli kweli tunamsubir likizo aje atusomee tarfa ya Habari Tbc1. walau kidg tufurah.

    • Thomas mbunge Abdullah
      Thomas mbunge Abdullah Month ago +1

      Kikeke poa sana

  • Blessing Fataki
    Blessing Fataki Month ago +1

    Bbc swahili
    ❤️❤️❤️

  • Binadamu Hachekwi
    Binadamu Hachekwi Month ago +1

    BBC nawapata vyema congratulations

  • Kim Rudiger
    Kim Rudiger Month ago +6

    Amani Amani Sudan Mungu Awakalie amani na maelewano na mfikie malengo ya baraza lenu

  • UVCCM MASWA
    UVCCM MASWA Month ago +1

    Alex molavi BBC

  • Musa Michael
    Musa Michael Month ago +2

    sijachelewa like tafazali

  • Steve Degreat
    Steve Degreat Month ago +2

    Always mwaaa🥰🥰

  • Thobias Chacha
    Thobias Chacha Month ago +2

    Asante BBC kwa taarifa mujarabu na murua