BBC DIRA YA DUNIA ALHAMISI 02.05.2019

Share
Embed
  • Published on May 2, 2019
  • Na Zuhura Yunus

Comments • 61

  • hassan mpwepwe
    hassan mpwepwe 4 months ago

    pumzika Kwa amani Mzee mengi mbele yake nyuma 2

  • Cecilia Pkimario
    Cecilia Pkimario 4 months ago

    RIP doctor Mengi

  • Sam Oduor
    Sam Oduor 4 months ago

    kazi nzuri BBC

  • Siwema Melchior
    Siwema Melchior 4 months ago

    Zuhra Yunus nakukubali sana.

  • Zarina Bhulji
    Zarina Bhulji 4 months ago +1

    Mengi

  • Zarina Bhulji
    Zarina Bhulji 4 months ago +1

    Poleni sana familia Menghi.

  • Mishael Misana
    Mishael Misana 4 months ago +1

    R I p mengi

  • samson john30
    samson john30 4 months ago +1

    tuta kukumbuka sn mzee wetu mengi kwa busara zako kwa watanzania

  • abdallah Muttaq
    abdallah Muttaq 4 months ago +1

    Hya ni Nani atakaewezakuzibapengo la mengi kwa kujaribu utu aliouonesha kwa watu ama sio kuzibapengo bali hata kuweka jino la bandia kitakalo fanana angalau kidogo na jino la kweli la marehemu mengi.

  • Wilson Maduhu
    Wilson Maduhu 4 months ago +1

    Asanten

  • Anuary Juma
    Anuary Juma 4 months ago +1

    R.I.P MENGI

  • Christopher Nzige
    Christopher Nzige 4 months ago +1

    Mchango katika nchi ni Mkubwa mno,kila mtanzania apaswa kukushukuru, umekua shujaa, na msaada kwa watanzania wote, mungu ailaze roho yako mahali pema peponi, RIP DR. Mengi

  • wambaa mwambaje? 1
    wambaa mwambaje? 1 4 months ago +1

    Hahaha ert Angalau wamefikiriwa

  • Magessa Magessa
    Magessa Magessa 4 months ago +2

    Mengi ww mlezi wa watanzania wengi

  • Abdu Bakar
    Abdu Bakar 4 months ago +1

    Fadhila za Punda zimetambulika 1.5.2019. miaka mingi lakini jasho la mja haliendi bure, bando sasa wanaodhalilishwa katika nchi zao katika baadhi ya mataifa huko, lakini M, Mkubwa.

  • Salome Kassa
    Salome Kassa 4 months ago +2

    R.I.P. baba yetu mpendwa nasijui kama tutapata mwingine mwenye roho ya utu kama wewe,mungu ailaze roho yako mahali pema peponi.amina

  • anthony patrice
    anthony patrice 4 months ago +1

    nakupenda sana Zuhura

  • anthony patrice
    anthony patrice 4 months ago +1

    asanteee sana kwa taarifa

  • D.W.BON. abhaf
    D.W.BON. abhaf 4 months ago +1

    Thank's BBC swahili.

  • Abdalah Juma
    Abdalah Juma 4 months ago +2

    Pepo hawagawi watu unaweza kusaidian watu lkn una kiwanda cha pombe looooo peponi huingiiii

  • king Kibo
    king Kibo 4 months ago +1

    R. I. P MZEE WETU MPENDWA

  • Gabriel Daniel
    Gabriel Daniel 4 months ago +1

    mung ilaze mahal pema pepon....

  • Liberatus Ulaya
    Liberatus Ulaya 4 months ago +1

    R.I.p mengi, utakumbukwa kwa mchango wako mkubwa Ktk Taifa letu LA Tanzania

  • Zahir Ally Zorro
    Zahir Ally Zorro 4 months ago +7

    Mengi yatasemwa; lakini Tanzania imempoteza Mzalendo Mtukuka. Rest In Peace: Baba Mothie

  • Abuu Hafsah
    Abuu Hafsah 4 months ago +1

    Big up....bbc

  • A B
    A B 4 months ago +2

    BBC mnasema uongo juu ya masuala ya Uchaguzi. Wataalamu wamesema ANC imetoa ilani ya kurasa 66 na wamegusia sana uchumi jambo ambalo watu wengi Afrika Kusini hawalijui ndio maana wengi wanashindwa kuisifia ANC. Wapinzani wametumia misemo ya watu wasiokuwa wasomi yaani ile ya mitaani kama chuki au lawama dhidi ya Wazungu, kusema wanaonewa au wanabaguliwa...ndio sera zilizowapa umaarufu. Wasomi wengi, na wafanyabiashara na mashirika makubwa yanaonekana yakimsifia Bwana Ramaphosa na sera zake za kufufua uchumi na kuongeza ajira.
    Bwana Isaka tunaona anarudia kauli ya Bw Mbeki aliyoizungumzia juzi kwenye mahojiano kuhusiana na kukuwa kwa wananchi wanaotegemea pato au msaada kutoka serikalini. Mbeki alisema sio jambo zuri.

    • A B
      A B 4 months ago +1

      Lugano Nsubisi
      Elimu:
      Haya ni maoni na mtazamo binafsi.
      Kupinga na kukubali yapo ndani ya Uhuru na ndio maana BBC inatoa fursa ya sisi kuzungumza hapa.
      Wazungu wanasema “Nothing personal”.
      Wachina wamesema huu ni mwaka wa “Nguruwe”.

    • Lugano Nsubisi
      Lugano Nsubisi 4 months ago

      BBC ni idhaaaa bora kuliko idhaaa yoyote duniani usitupotoshe tuna imani nayo kuliko idhaaa yoyote anzisha yako ya uchwaro watu waisikilize

    • Nyilenda Sanga
      Nyilenda Sanga 4 months ago

      Yuhj

    • Nyilenda Sanga
      Nyilenda Sanga 4 months ago

      @A B g

  • A B
    A B 4 months ago +2

    Chama cha Narendra Modi ni cha udini, tena ni mabaniani wenye siasa kali. BBC mkisema uchumi wa India umekuwa kwa kasi sana kipindi cha NM, mnakosea. Uchumi wa India ulikuwa tayari umekuwa, NM yeye alichofanya ni kuengeza mahusiano ya wazi na sehemu nyingi duniani.

  • Adil Haj
    Adil Haj 4 months ago +1

    Huyu ni mwenye hekma sananaaa

  • Vitalis Nyagali
    Vitalis Nyagali 4 months ago +3

    Yaani mungu daa bora ungewachukuwa wabunge hamsini wa ccm ukamuacha mengi

    • Elias Angelo
      Elias Angelo 4 months ago

      Vitalis Nyagali ubongo wako umeundwa kwa mavi.

    • Fikiri James
      Fikiri James 4 months ago +2

      Vitalis Nyagali utakuwa unatumia matako kufikiri.... Kifo ni njia ya kila mmoja sasa wabunge wa ccm wanahusiana na nn ap🤔🤔🤔

    • leodger peter
      leodger peter 4 months ago

      Duh mungu amulaze pema mzalendo wetu ila bado viongozi wetu wengi ni wabinafsi

    • Salha Haji
      Salha Haji 4 months ago +1

      Tangulia ww then watafuataaa ccm ujingaaa huooo

    • Ibrahim Sheha
      Ibrahim Sheha 4 months ago

      50 mbona wengi

  • Kasele Hussein
    Kasele Hussein 4 months ago +1

    R. I. P Mzee wetu

  • Idha Idha
    Idha Idha 4 months ago +1

    mengi mungu amueke mahala pema peponi amen

  • lilian jeremia
    lilian jeremia 4 months ago +3

    Mungu ailaze roho ya marehem mahal pema pepon amen daima tutakukumbuk

  • A B
    A B 4 months ago

    thexvid.com/video/FxVep_xmRQ8/video.html

  • Simon Silau
    Simon Silau 4 months ago +1

    Poleni Familia, ndugu, jamaa, marafiki na watanzania wote kwa kuondokewa na mzee wetu mpendwa REGINAD MENGI.

  • Isaya Kinunda
    Isaya Kinunda 4 months ago +1

    BBC thanks for information

  • Leila Innocent
    Leila Innocent 4 months ago +1

    Kifo chake hakijajulikana?????

    • Marry Kilimo
      Marry Kilimo 4 months ago

      pole kwa watanzania wote kweli tumeumia sana kwa kifo chake

    • The Wan
      The Wan 4 months ago

      @Leila Innocent ngoja tusubiri taarifa baada ya kifo chake kujulikana. Tuvute subra

    • Leila Innocent
      Leila Innocent 4 months ago

      @The Wan aah inamaana habari za Mange zinaweza kua zinaukweli?

    • The Wan
      The Wan 4 months ago

      Leila Innocent hakuwa amelazwa hapo kwa matubabu kwa muda mrefu, inasemekana Alipelekwa hapo baada ya kuanguka, familia yake inaweza omba baba yao afanyiwe postmortem ili kujua sababu ya kifo chake. Kumbuka huyo kafia majuu siyo bongo ambako waandika andika sababu za kifo cha mtu. Mtu anavirus lakini ameenda hospital kwa tatizo jingine basi akifa wanaandika AIDS kisa tu alikuwa na virus vya ukimwi. Huko ni nje taratibu zinachukuliwa na zinaheshimiwa so nakushauri ikuingie akilini ndugu. Wakishaipata sababu ya kifo wataileta hapa. Hata mtu akianguka akafa bado huwa kuna chanzo cha kuanguka kule.

    • Leila Innocent
      Leila Innocent 4 months ago

      @The Wan haiingii akilini, kwani inachukua mda gani kujua chanzo cha kifo cha mtu hasa hospital?