BBC DIRA YA DUNIA JUMATATU 15/04/2019

Share
Embed
  • Published on Apr 15, 2019
  • Na Salim Kikeke

Comments • 59

  • Sunrish Mussan
    Sunrish Mussan 2 months ago +1

    Yan Saut hyo salim nawehuka hku an tamu balaa ntaman kuifatsha lakni u have been gifted by god ur own voice

  • gegan gphray Mwaigoga
    gegan gphray Mwaigoga 2 months ago

    Uyu ni demu.,du añàweza kujitià mimbà¿?

  • Zarina Bhulji
    Zarina Bhulji 2 months ago

    Grazie Salem.

  • Aaron Paul
    Aaron Paul 2 months ago

    hapo umenena huwez mchagulia mtu jinsia yake

  • ernest sinje
    ernest sinje 2 months ago +1

    ushoga huoooo

  • ernest sinje
    ernest sinje 2 months ago

    njia huwa inanguvu kuliko nyingine

  • Ali Abdallah
    Ali Abdallah 2 months ago +1

    Chama Omar Matata

  • Ali Abdallah
    Ali Abdallah 2 months ago +2

    Wallaahi nawatakia kila la kheri sudan lakini nawaasa Watanzania wenzangu tusijetukajiingiza kwenye maandamano yoyote tutauliwa au tutaachwa vilema

  • Wahida Wahida
    Wahida Wahida 2 months ago

    Iyo ushu ya jinsia kwakweli nimtihani

  • Kassim Mohammed
    Kassim Mohammed 2 months ago +1

    Sawa kabisa kabisa achague ile ilio kuwa na nguvu Zaidi

  • Almost Goro
    Almost Goro 2 months ago

    Thanks BBC swahili

  • Josophat Ngeme
    Josophat Ngeme 2 months ago +3

    Jopo ongeren kwa maamux mazuri, maana ule mfumo wa kumchaguria jinca moja ulikuwa ni mbaya coz waweza mtoa seem moja kumbe ile uloitoa ndo inamfaa, shukhuran

  • THE KINGDOM UMPIRE
    THE KINGDOM UMPIRE 2 months ago +5

    Huyu jike dume, naona kama amekwepa swali lako lililo hoji, kuwa jinsia yake ipi inayofanya kazi,tunataka kujua.😄😅😆.

  • THE KINGDOM UMPIRE
    THE KINGDOM UMPIRE 2 months ago +1

    Huku kwetu Tanzania wananchi kama hao vihere here wasiyo na msimamo ,ndo wanaogongwa risasi kisha lawama kwa serikali,

  • Zubeir Mohammedy
    Zubeir Mohammedy 2 months ago +3

    Hawa wa Sudan wanalo wanalotafuta kwa hali hii!!!!!

  • Hb Omy
    Hb Omy 2 months ago +3

    Serengeti boys ni timu ya tanganyika na sio tanzania kwnn hmpnd kutumia jina lenu

  • Aisha Bashiru
    Aisha Bashiru 2 months ago

    Allah akulipe na ukupe afya njema zaidi salim uzidi kumtumikia yeye

  • Chaazy Saabaya
    Chaazy Saabaya 2 months ago +3

    iyo ni njia ya Wakenya kupitisha ushoga kimyakimya

    • sophie hans
      sophie hans 2 months ago

      Ndugu, mshukuru Mwenyezi Mungu we si miongoni mwao, na kwa sababu hiyo huwezi kujua inavyowaathiri kisaikolojia. Ni amezaliwa hivyo inahusiana vipi na ushoga!

  • lilian jeremia
    lilian jeremia 2 months ago

    Jamn moto imetokea wap na nin chanzo icho

  • Suleiman hassan
    Suleiman hassan 2 months ago +7

    Huyu wa jinsia mbili mbona hajajibu hilo swali.kati ya hizo njia mbili nigani yenye hisia zaidi

  • Bakar Hamad
    Bakar Hamad 2 months ago +4

    Hongera Salim kama Zanzibar maandamano ayo raiya tungali uliwa kwa risasi wengi tu

  • Abuu Wadii
    Abuu Wadii 2 months ago +3

    Duu. Hatari sana husa wanataka Uhuru kuifanyia kazi kwamwanamke au VIP toba

  • saul paul
    saul paul 2 months ago +4

    Mungu ibarik Tanzania

  • Kulagwa Mathias
    Kulagwa Mathias 2 months ago +2

    Kuhusu arsenal kazi imekwisha

  • nkunzimana augustin Ziggy
    nkunzimana augustin Ziggy 2 months ago +5

    Wananchi wa sudani jazeni buti sana. Musikubali ukoloni

  • Awadh Khamis
    Awadh Khamis 2 months ago +6

    Ukweli salim sisi tunataka usimame weeeeeeee hapooo

  • Yunuss Othman
    Yunuss Othman 2 months ago +3

    Bora kila cku uwe unatangaza ww Salim mie kama hutangazi ww Salim cpendi kuangalia asa

    • Yunuss Othman
      Yunuss Othman 2 months ago

      @Said Issa dada zuu namkubali ila Salim ndo kila kitu

    • Said Issa
      Said Issa 2 months ago

      Yunuss Othman ww utakuwa na tatizo lako binafsi... Yani huwa humuelewi ZUHURA YUNUSI???

  • Abuu Hafsah
    Abuu Hafsah 2 months ago +5

    Chama Omar matata

  • Abuu Hafsah
    Abuu Hafsah 2 months ago +4

    Alex muridh

  • Abuu Hafsah
    Abuu Hafsah 2 months ago +3

    Like zote kwenu

  • Abuu Hafsah
    Abuu Hafsah 2 months ago +3

    Salim
    Dayo
    Musembi
    Khamsin
    Machibya
    Z yunus
    Maryam Omar
    Dina gahamany

  • michael p. ndwike
    michael p. ndwike 2 months ago +4

    naitabilia kenya kua miongoni mwa mataifa yalio starabika zaidi africa baada ya s,a , hongera sana

  • Abuu Hafsah
    Abuu Hafsah 2 months ago +3

    Sijaona mtangazaji mbovu ndani ya bbc

    • Awadh Khamis
      Awadh Khamis 2 months ago

      Tuseme kweli broo maslahii na mazingira yanachangiaaa 💯

  • Elimisha Nyamoga
    Elimisha Nyamoga 2 months ago +1

    Bila shaka hao wanaotaka mabadiliko kiino chake lzima utakuta ni nchi za ulaya hasa Marekan na wanachotaka hapo ni mafuta na si kingine wakishaiacha nchi ya sudan kama ilivo libya wataanza kuanza kujifanya wanatoa msaada Eeee Mungu saidia Africa ifike kipindi tujielewe

  • Hamisi Abdul
    Hamisi Abdul 2 months ago +3

    BBC saf sana kwa habar za ukwel na za kueleweka nusu saa tu lakn kama Massa sita

  • Sindaharaye Sergeskibo
    Sindaharaye Sergeskibo 2 months ago +3

    Thanks Salim

  • патрик джонь
    патрик джонь 2 months ago +2

    😂😂😂 kenya wameshayumba

    • Chaazy Saabaya
      Chaazy Saabaya 2 months ago +2

      Wameyumba sanaaa apo sasa ninjia nyingine ya kupitisha ushoga maana mtuakiwa na sura yakiume afuakisema anajinsia mbili huwezi mpinga maana uweziona jinsia yake kwaiyo wataoana wanaume kwa wanaume na wanawake kwa wanawake kwasababu utoweza mkagua mtu jinsia yake

    • Lugano Nsubisi
      Lugano Nsubisi 2 months ago

      Mala wapigania haki za mashoga

    • Abuu Hafsah
      Abuu Hafsah 2 months ago

      @philipo masawe .......

    • Abuu Hafsah
      Abuu Hafsah 2 months ago

      @philipo masawe .....umbumbumbu ndio umekuathir ..kapime kimeta .....

    • philipo masawe
      philipo masawe 2 months ago +1

      Waislam+ boko haram pumbavu sana

  • Amri Bihume
    Amri Bihume 2 months ago

    pamoja sana bbc

  • Mishael Misana
    Mishael Misana 2 months ago +4

    Ongera BBC kwa habar zenu moto moto

  • Hamad Juma
    Hamad Juma 2 months ago +1

    tuko pamoja san