BBC DIRA YA DUNIA IJUMAA 12.07.2019

Share
Embed
  • Published on Jul 12, 2019
  • Na Salim Kikeke

Comments • 46

  • Missraskina raskinamfinanga

    ๐Ÿ˜ซ๐Ÿ˜ซ๐Ÿ˜ซ๐Ÿ˜ซ๐Ÿ˜ซ๐Ÿ˜ซ๐Ÿ˜ซjaman sudan daah๐Ÿ˜ฅ๐Ÿ˜ฅ๐Ÿ˜ช๐Ÿ˜ช

  • kasim ugullum
    kasim ugullum 3 months ago

    afwaalite tuunga

  • Lugano mwambulukutu
    Lugano mwambulukutu 3 months ago

    Nchi za asili ya kiislam imelaaaniwa

  • January Kabanya
    January Kabanya 3 months ago

    Wasudani kaaeni chini mjadili kuhusu mambo ya nchi yenu Kwani wanafariki ni ndugu zenu. Ewe mwenyezi mungu wabariki watu wa Sudan.

  • Almost Goro
    Almost Goro 3 months ago +1

    Thanks BBC swahili

  • edward kasubi
    edward kasubi 3 months ago

    Ndio maana waAfrca tumeundiwa the HAGUE

  • Sam
    Sam 3 months ago

    Poleni sana wahanga wa mauaji Sudan. Mungu awapumzishe kwa amani waliotangulia mbele ya haki.
    Waliofanya mauaji haya damu iliyomwagika i-juu yao.
    Mungu atuepushie haya ktk bara letu Africa na Dunia kwa ujumla!

  • Hussein Gahete
    Hussein Gahete 3 months ago

    Dada wewe una tafsiri ki hindi na wewe hukijuw ila pongez kwenu bbc maana kufichuwa ukweli kuhusu Sudan allah awape nguvu

  • Pius Mnanka
    Pius Mnanka 3 months ago +1

    Wahindi ni wachafu sana...!

  • abuuman mansour
    abuuman mansour 3 months ago

    ALLAH yaue makafir yote na waabudu ng'ombe hao mabaniani yauwe tu hakuna kuwapa maji kwa kuwa wana waua waislam has a India kisa waislam wakil Nyama ya ngo'mbe tu makafir ya kibanian wanakuua

  • amour amour
    amour amour 3 months ago

    Kila kinachotokea Duniani ni matokeo ya uharibifu wa binaadamu wenye mungu habadlishi yaliopo kwa watu hadi wajibalishie wao wenyewe

  • Oscar Mosha
    Oscar Mosha 3 months ago

    Kialakheri Senegal bila shaka mtabeba kombe

  • Sabrina Younis Aden
    Sabrina Younis Aden 3 months ago

    Asante salim.

  • Suleiman hassan
    Suleiman hassan 3 months ago

    Mungu waonee huruma watu wa india kwa ukosefu wa maji. wateremshie mvua ili kusikia kilio chao.

  • Wahida Wahida
    Wahida Wahida 3 months ago +1

    Jamani sudani wanateseka Allah tazama waja wako wanavyoteseka wape shufaa wanawake wanateseka jamani

  • gayany mwansasu
    gayany mwansasu 3 months ago +1

    Sudan MUNGU awalejeshe tena kwenye aman

  • ู…ุญู…ุฏ ูŠูˆุณู

    UKIFUATILIA SANA GASIA ZOTE HIZO UTAONA KUWA SAUDIA IPO NYUMA KTK YOTE YANAYOTOKEA SUDANI.

  • Zahor Rashid
    Zahor Rashid 3 months ago +2

    wakamatwe nakushitakiwa viongozi wakijeshi.wasudani.

  • Binadamu Hachekwi
    Binadamu Hachekwi 3 months ago +1

    Mkwaju swahili ๐Ÿ˜†๐Ÿ˜†๐Ÿ˜†๐Ÿ˜† kiswahili chetu kizuri Sana . Asanteni Sana BBC kwa kutupa bahari za dunia ni Mimi wenu shabiki sugu wa BBC

  • Wlkm Wlkm
    Wlkm Wlkm 3 months ago +2

    Wahindi wacheni ujinga wa kuabudu masanamu,tubuni mupate mvua

    • Wlkm Wlkm
      Wlkm Wlkm 3 months ago

      @Saleh Omar wewe ni umejidhihirisha wazi ni shoga peleka ujinga wako mbali,pumbavu wewe usenge wako usiulete hapo,hata kafiri ajua ukimuasi Mwenyez kupitiliza lazma adhabu yke muipate,ama mutubu. Rudi kasome kisa cha nabii musa As na yle jamaa alie asi,na Allah akazuia mvua sabbu yke,mke yle mtu katubu ndio mvua ikanyeshe. Peleka usenge wako mbali sina mda na mjinga

    • Wlkm Wlkm
      Wlkm Wlkm 3 months ago

      @Saleh Omar wewe babu agea unacho kijua,wahindi wengi ni wabudu masanamu na ng'ombe,rud ukadome ndio unibwekee upuzi

  • Maher zain
    Maher zain 3 months ago +1

    Wahindu mwapata tabu ya maji si muombe masanamu yenu yawashushie mvua

  • Shayo Paterini
    Shayo Paterini 3 months ago

    Wakome na wao walizidi kuandamana kila cku hamuachi x ujinga huo Rais akatoka bado mpo tuu hamjui kama wenye nchi wapo

  • Ngumba Nehemia
    Ngumba Nehemia 3 months ago

    *Mwalimu wa biology na Geography anayehitaji tuition nafundisha kuanzia form 1-6 masomo tajwa*!
    *Nakufata Nyumbani ukihitaji au njoo Maurice high school iko mbande_kisewe stand (Dsm)*
    *Kwa walioko mbali na Dar es salaam tunafundisha kwa njia ya online WhatsApp ambapo utapata kila material na series papers (test)*

    _SCHOOL CANDIDATES, PRIVATE CANDIDATES (PC) AND QT_
    _WOTE MNAKARIBISHWA_
    *BEI NI NAFUU SANA!*
    *MITIHANI YA KUJIPIMA (TEST) INAFANYIKA KILA WEEKEND BILA GHARAMA YOYOTE*
    _Piga/tuma message 0620875813_

    • Charlow Mathew
      Charlow Mathew 3 months ago

      Mbwa wewe huku hakuna wanafunzi changia mada na uwache kutuketea madoadoa

  • PASCAL LULANDO
    PASCAL LULANDO 3 months ago +5

    Poleni saaana wandugu zetu wasudani , kama unapenda wandugu zetu like hapa nakusema poleni.

    • Peter Mwenda
      Peter Mwenda 3 months ago

      wale wote na uongozi wote wa kijeshi uliohusika tunaomba wchukuliwe hatua kali,,,mungu wasaidie wasudani wasio na hatia

    • Karanga Mbichi
      Karanga Mbichi 3 months ago +1

      Poleni sana Sudan

  • Ahmed Gajian
    Ahmed Gajian 3 months ago

    Fitna mbaya . Tutaona mengi majuto mjukuu
    Libya
    Sudan
    Now malawi kwa Afrika

    • Yusuphu Zaidi
      Yusuphu Zaidi 3 months ago

      Venezuela Na kwingine wote niwaislamu

    • Yusuphu Zaidi
      Yusuphu Zaidi 3 months ago

      @Elimisha Nyamoga acha chuki wewe kwani Congo,Burundi

    • Elimisha Nyamoga
      Elimisha Nyamoga 3 months ago

      Kikubwa nyie waislam mjitambue vinginevyo mtauwana nyie kwa nyiee mm mwenyewe uwa suwaungi mkono sbb mnajal kitu kuliko utu

  • Luinda mchwa Kanigee
    Luinda mchwa Kanigee 3 months ago

    Wanafiki wakubwa

  • ุญู„ูŠู…ู‡ ุงู„

    Subhana llah. Ya Allah wanusuru hao nduguzetu wasudani. Maraisi wanalindwa wananchi wanauliwa kama kuku. Subhana! Binaadamu hatuna huruma

    • Yusuphu Zaidi
      Yusuphu Zaidi 3 months ago

      @Elimisha Nyamoga wewe imani yako inajali utu umeisaidia nini jamii

    • Elimisha Nyamoga
      Elimisha Nyamoga 3 months ago

      Nyie waislam msipo jitambua mtakufa sana sbb ya iman yenu isiyojal utu

  • Eddi Malon
    Eddi Malon 3 months ago

    Hee top 3 ni ngumu, niko palepale 4.

  • IDRISSA JUMA KONA
    IDRISSA JUMA KONA 3 months ago +1

    Ahsante b b c

  • Manyota Skipper
    Manyota Skipper 3 months ago +4

    Tambiko ni USHIRIKINA na mwenye kufanya SHIRKI MOTONI MILLELE

  • Bakari Hamisi
    Bakari Hamisi 3 months ago +29

    Komenti kama unamkubali salim kikeke