BBC DIRA YA DUNIA ALHAMISI 12.09.2019

Share
Embed
  • Published on Sep 12, 2019
  • Na Zuhura Yunus & Beryl Wambani

Comments • 76

  • francis elias kaboja

    Afrika itaendelea kutawliwa na Ngozi Nyeupe 2 kwa namna yoyote ile

  • UVCCM MASWA
    UVCCM MASWA Month ago +1

    MUNGU ibariki Tanzania

  • Isayah Paul
    Isayah Paul Month ago

    Afrika sijui tatizo lipo wapi...!?

  • Viona Sindani
    Viona Sindani Month ago

    REST IN PEACE MZEE SHUJAAH

  • Agripinnah Andrew
    Agripinnah Andrew Month ago

    Rip President mgabe

  • Pastory Mwalimu
    Pastory Mwalimu Month ago

    uongozi wa nchi zetu ndo hauna misimamo

  • Amani na Upendo.
    Amani na Upendo. Month ago

    Amen amen. Inasikitisha sana. Afrika ndiyo kwetu uko ni ugenini na hatari ni kubwa. Wakuu wetu tafuteni suluu ya watu kutokimbia nchi walipo zaliwa. Mgabe pumzika shujaa wa Afrika. Mungu atusaidie wa Afrika. Amen.

  • Mnalikah Ngeme
    Mnalikah Ngeme Month ago +1

    Sawa alikuwa ni shujaa wa africa lakin azikwe kwao 7bu aliondolewa kibabe serikal acheni unafiki

  • stella peter
    stella peter Month ago

    Nashukuru mungu kuzaliwa tanzania.๐Ÿ™

  • Mwanaisha Hussein
    Mwanaisha Hussein Month ago

    Mbona mwaidhalilisha maiti?, azikwe huku ama huku,.atafufuka huyo MUGABE

  • Mood Khamis
    Mood Khamis Month ago

    subhanAllah hivi africa kuna nn mbona kila cku ni sisi tu

  • SKY5 ONLINE TV
    SKY5 ONLINE TV Month ago

    thexvid.com/video/tqBJrnH3bUU/video.html

  • Steven Titus
    Steven Titus Month ago

    wambea awo mbona walimtoa madarakan wanafk

  • Fikiri Mwaipopo
    Fikiri Mwaipopo Month ago

    Mugabe azikwe kijijini kwao Maana hata kule kijini bado ni Zimbabwe mbona baba wa Taifa la Tanzania na mkombozi wa bara la Africa alizikwa kijini kwa Butiama ,naomba busara itumike

  • Ashrita Abdallah
    Ashrita Abdallah Month ago

    Ivi ni shida ya nchi zao au ni tamaa za ulaya tu mmmhh

  • Ashrita Abdallah
    Ashrita Abdallah Month ago

    Tutake tusitake tutubaki kua watumwa wa wazungu tu ivi waafrika viongozi wenu wako wapi

  • Kassim Mohammed
    Kassim Mohammed Month ago

    Mtu akisha kufa hayakosekani mema Hata Firauna anayo mema

  • chris massawe
    chris massawe Month ago +1

    Tupo siku ya mwisho tupo siku ya 7 saa imefika na majira imefika mwisho yupo tayari kuifuta dunia na mambo yake HAKIKA KILA MMOJA NA AMGEUKIE MUNGU WA MAJESHI

  • Wahida Shabaz
    Wahida Shabaz Month ago +5

    wahamiaji poleni sana mmejitolea kutembea usiku na mchana yote hinikutafuta amani hakika amani nikitu muhimu sana ehhh mwenyezimungu tujalie amani katika taifa letu la tanzania

  • ras vegas
    ras vegas Month ago

    Hawa wanatamaaa kwann wasikimbilie nchi za afrika kwan lzma ulaya

  • Rashid. mwenyezi mungu akurinde na mabaya Athumani

    serikari za afrika mashariki zote wauwajitu ukiwaona kama watu

  • Rashid. mwenyezi mungu akurinde na mabaya Athumani

    iyondio tanzania kabendera umeonewa sana

  • IDRISSA JUMA KONA
    IDRISSA JUMA KONA Month ago

    siasa ndizo zinopelekea....watu watofautiane mazishi ya mugabe

  • Aruna Mwaholi
    Aruna Mwaholi Month ago

    Mgabe azikwe kwenye makaburi ya mashujaa .maana ni baba wa taifa kutolewa madarakani kwa nguvu hicho isiwe sababu ya ya family yake eti akazikwe kijijini yule alitumikia wazimbabwe wote cio family yake tu ielewe hivyo

    • James Amani Masalu
      James Amani Masalu Month ago

      Hiyo sio sababu mbona nyerere alizikwa kijijin kwake butyama wakt alkuw baba wa taifa

  • john alex
    john alex Month ago

    mugabe hastahili kuwa ni shujaa kwani alikuwa kiongozi mwenye uchu wa madaraka mwishowe kuondolewa kinguvu na jeshi lake.vipi leo atakuwa shujaa?

    • Ruben Megiro
      Ruben Megiro Month ago

      poleni sana mungu awalindee

    • john alex
      john alex Month ago

      @UCoUE0rCnlJm37gxK_osiFZQ huo ndio ukweli dunia yote tumeona alivotolewa kwa nguvu ya kijeshi madarakani .ni kiongozi mwenye uchu wa madaraka .akapewa kifungo cha ndani na wanajeshi wake.

  • Rising With SB
    Rising With SB Month ago

    CLICK LIKE ๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡
    We have created a TheXvid channel for our fans, click link below to
    SUBSCRIBE and PARTICIPATE
    thexvid.com/channel/UCsJn2Ov-s_lXI7ItwCzj5bQ

  • Mohamed Juma
    Mohamed Juma Month ago

    Kama hamelewani mtieni baharini

  • julius jaliwa
    julius jaliwa Month ago

    Jameni tumekosa nini Africa? Au sisi ndio tulio muuwa Yesu? Na hata kama si alisema yote yali kwisha musalabani mungu turehema, tunakimbilia kwa wakoloni tunafikiri eti njo tuta pata musahada laa hasha. Sikuzote najiuliza umoja wa matahifa Kazi yake ni nini? ninamengi yakuzungumuza ila twachie hapo Daaaaaaa

  • Mbaja Wagome
    Mbaja Wagome Month ago +1

    God may you help Africans, why do our own governments make us run so as to be enslaved

  • Haji Vuai
    Haji Vuai Month ago

    labda wamgawe pande mbili, upande azikwe kijijini na upande uzikwe kwenye makaburi ya mashujaa

  • Haji Vuai
    Haji Vuai Month ago +1

    na wewe Zuhura ukifa uzikwe wapi London au Zanzibar?

  • Luendo Sabah
    Luendo Sabah Month ago

    R.I.P Mugabe

  • Luendo Sabah
    Luendo Sabah Month ago

    Mungu awalinde ndani ya njiyani

  • Omar Ramadhani
    Omar Ramadhani Month ago

    Kafanya mengi ni shujaa iwe fundisho kuachia uongoxi ukiwa unaitajika na wananchi axikwe mashujaa

  • Pius Mnanka
    Pius Mnanka Month ago

    Huu ni ujinga..,Yaani familia ya Mugabe haikusikitishwa na ndugu yao kung'ang'ania madaraka ila imesikitishwa jinsi alivyo tolewa madarakani..!

    • Pius Mnanka
      Pius Mnanka Month ago

      @James Amani Masalu OK.kama kung'ang'ania madaraka kuna raha basi raha yake ndiyo hiyo,tena washukuru tu maana huyo Mugabe angeuliwa kama Gaddafi na hiyo familia yake ingenyang'anywa kila kitu...ndo wangejua kuwa kustaafu kuna raha kuliko udicteta..!

    • Dotto Edward
      Dotto Edward Month ago

      Hata mandera alizikwa kijiji kwao

    • James Amani Masalu
      James Amani Masalu Month ago

      Angekuwa mgabe baba ako au sehem ya famila yake ungesikitishwa sana yeye kubakia madarakan kwa mda mrefu ??acha kutudanganya mzee madaraka yaskie kwa watu tu ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚

  • Brian Karua
    Brian Karua Month ago +4

    Hongereni kwa habari nzuri BBC.

  • Cali Mahad
    Cali Mahad Month ago

    Tusiwalaumu vijana , tuwalaumu viongozi wetu Africa. Mtu kuchagua njia hizi ujue kafikwa.

  • Sharon Paur
    Sharon Paur Month ago +2

    Mungu awape nguvu hao wanao kimbia vita aiseee chezea vitu vyote sio amani Mungu wasimamie

  • Shayo Paterini
    Shayo Paterini Month ago

    Hongeren bbckwa habar nzur

  • Deus tutu
    Deus tutu Month ago +6

    azikwe kijijin tu ukisha kufa hakuna ushujaa zaid ni kusubilia hukumu

    • Maher zain
      Maher zain Month ago

      @fatuma issa kwani amekosea kusema hivo.ukisha kufa nkuzikwa tu kkte hakuna mijadala

    • Maher zain
      Maher zain Month ago

      Umeongea bro

    • fatuma issa
      fatuma issa Month ago

      Kwani wewe huto hukumiwa so sad ๐Ÿ˜ 

  • Aziza Muhali
    Aziza Muhali Month ago +2

    Mugabe azikwe ktk sehemu ya mashujaa

  • Ibra Augy
    Ibra Augy Month ago

    Mgaze mungu awe nawe daima

  • Elimisha Nyamoga
    Elimisha Nyamoga Month ago +1

    Maoni ya wengi kuhusu MUGABE yangeheshiwa lkn kama yy mwenyewe slitaka azikwe kwao basi akazikwe huko

  • Elimisha Nyamoga
    Elimisha Nyamoga Month ago +6

    Sasa si bora mfie nyumbani kwetu AFRICA???kuliko kudhalilika na kufa kwa aibu ugenini????? Kingine viongoz wa Africa jalibuni kuheshimu binadamu

  • EZEKIEL MAYERA hongera bbc kwa habari za uhakika

    Azikwe kwake Robert mugabe

  • Laurian Simon
    Laurian Simon Month ago

    Bora kuzaliwa Tanzania

  • Omary Ahmed
    Omary Ahmed Month ago +1

    Bora mtuachie ndovu maana wanauzwa nje hata faida hatuzion

    • mahmud mohamed
      mahmud mohamed Month ago

      Kweli bro ata nashindwa na hawa wazimbabwe wanapinga nn wakati watu weupe wenyewe wanatu support au ndio wale vichwa vya wendawazimu๐Ÿค”๐Ÿค”

  • Omary Ahmed
    Omary Ahmed Month ago

    Mgabe nivyema azikwe kijijin kwao

  • George Mchalumbi
    George Mchalumbi Month ago

    Asante bbc

  • Onesmo Josephat
    Onesmo Josephat Month ago +2

    Tuko pamoja # BBC Swahili.com

  • PASCAL LULANDO
    PASCAL LULANDO Month ago +1

    Wandugu muijenge africa yenu acheni kwenda inje,

  • Tahira Abdul
    Tahira Abdul Month ago

    Napenda BBC

  • Issa kawanya
    Issa kawanya Month ago +9

    Africa tunaenda wapi viongozi wetu wa Africa iyo inatia haibu angalieni mikataba ili tunufaike na rasilima zetu

  • mohamed Aideed
    mohamed Aideed Month ago +2

    ๐Ÿ‘Œ

    • Sharon Paur
      Sharon Paur Month ago

      Daah hao wahamiaji wanao tembea kwa miguu mim ndo wamenisikitisha hii yote ni kwenda kutafta amani hakika cheza na vyote ila sio amani Mungu awape nguvu na awasaidie huko waendako

  • Bijampola Msemakweli
    Bijampola Msemakweli Month ago +1

    Pamoja sana BBC

  • Mamu Juma
    Mamu Juma Month ago +1

    good

  • doope dp.
    doope dp. Month ago +1

    gud

  • Thobias Odhiambo
    Thobias Odhiambo Month ago +1

    Asante BBC kwa taarifa matata.

    • Solomon Bendera
      Solomon Bendera Month ago

      Hakika ni matata, hasa hiyo taarifa ya hao wanaotaabika msituni wakitafuta usalama. Inasikitisha sana.