BBC DIRA YA DUNIA JUMATATU 20.05.2019

Share
Embed
  • Published on May 20, 2019
  • Na Zuhura Yunus & Dayo Yusuf

Comments • 66

  • Paul Webb
    Paul Webb 3 months ago

    WA AFRICA WENGI WANATUMIA TECNO NA INFINIX

  • Gateway jr
    Gateway jr 3 months ago

    Ongeleni sana BBC kwa taarifa makin

  • KARIST KANUTI
    KARIST KANUTI 3 months ago

    Cku c nyng kihama kinacmama,,2swalin jaman

  • Hamad Bajaj
    Hamad Bajaj 3 months ago

    Hongera huyo bililionea kwa kusaidia wasio mudu ada za shule kuliko trump anae chochea wita zidi ya watu wasio na hatia

  • Ernest Laiza
    Ernest Laiza 3 months ago +1

    ni police hata wakikanusha vip Tanzania yetu sio salama tenaaaaaa jeshi LA police wamekuwa hadui na wapinzani na RAIA kwa ujumla

  • hussein hussein
    hussein hussein 3 months ago

    Zuhura Yunus watumia jina gani Instagram. Wewe ni mtangazaji bora kwakweli

  • Moses Erasto
    Moses Erasto 3 months ago +1

    Huyu mama was Kenya anayezungimzia kuhusu simu ya Huawei anaongea ukweli kwamba Kuna simu ya sumsang na Apple nyingine zote ni Huawei?

    • Msety Ntorah
      Msety Ntorah 3 months ago +1

      πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ naahangaa haijui TECNO mwenyeji wao..
      Au anaisemea familia yake.

  • Muhammad Mahmoud
    Muhammad Mahmoud 3 months ago

    Kwni China inashndwa kutuwekea App store yakichina+974πŸ‡ΆπŸ‡¦πŸ‡ΆπŸ‡¦πŸ‡ΆπŸ‡¦

  • Muhammad Mahmoud
    Muhammad Mahmoud 3 months ago

    Kwaiyo tunaotumia huawei tusiwe na was was?? +974πŸ‡ΆπŸ‡¦πŸ‡ΆπŸ‡¦πŸ‡ΆπŸ‡¦

  • John Mwandu
    John Mwandu 3 months ago

    Teeeeeh, BBC mmenichekesha hiyo head line, ety, GOOGLE YACHOMOA, kumbe CHOMOA ni neno rasmi mbandala wa neno KATAA!!?, sema YACHOMOA ni neno la kitaa sana

  • Khamis & Maulid
    Khamis & Maulid 3 months ago +2

    Δ°po siku yenu wamarekan

  • HILALI Salum
    HILALI Salum 3 months ago

    Ndio

  • Freemason Africa Makao Makuu Tanzania

    Marekani nakupenda sana

  • Thomas Raiton
    Thomas Raiton 3 months ago +1

    Hivi tunaotumia simu inaitwa tecno kumbe ni makopo gani haya hata hayatajwi?

  • David Chungu
    David Chungu 3 months ago +2

    POLIS TANZANIA MMEKUWA NA MANENO MEEENGI YASIO NA MATOKEO MMEKUWA MABINGWA WA KUKANUSHA SHUTUMA ZA UTEKAJI NA UTESAJI LAKINI HAMJAWAHI KUTUELEZA NINANIHAO WATEKAJI NA WATESAJI NINYI KAMA USALAMA WA RAIA WA TZ. IKIZINGATIWA MATOKEO HAYO YANAFANYIKA NDANI YA NCHI. SASA!!!!!!??????.

  • Mamba Mrisho
    Mamba Mrisho 3 months ago +1

    Huyu mdude wangemfanya kama jamal kashogi na uctuambie unahic bwege wewe

  • VaΓ± GeΕΊ
    VaΓ± GeΕΊ 3 months ago

    kutoka 254 nawapata vyema

  • lilian jeremia
    lilian jeremia 3 months ago

    Asante bbc kwa habar

  • Karimu Bakari
    Karimu Bakari 3 months ago +1

    Marekani inataka kutawala kila kitu dunian

  • NICHOLAS MWAKIHABA
    NICHOLAS MWAKIHABA 4 months ago +2

    zuhura hajawahi muongerea vizuri trump mimi naona kwenye kitengo chako cha habari unaingiza udini kuwa makini

    • Msety Ntorah
      Msety Ntorah 3 months ago +1

      @NICHOLAS MWAKIHABA: we utakuwa na yako tu. Sasa kama habari ni mbaya yeye ndo ailembe iwe nzuri. labda bas upewe wewe uwe wa kusoma habari za Trump.

    • Abuu Farhat
      Abuu Farhat 3 months ago

      nabila dini utaish vp

    • Abuu Farhat
      Abuu Farhat 3 months ago +1

      ameingiza udini gan

    • Yazid Zuberi
      Yazid Zuberi 3 months ago +2

      NICHOLww ujue kheli hujui kua rais huyo Kua ni mtata nnchini kwake ndunia,

  • christopher sanga
    christopher sanga 4 months ago

    BBC NAWASHUKURU KWA HABARI NZURI NA ZENYE UKWELI

  • Basimise cadet
    Basimise cadet 4 months ago +3

    BBC, ebu tupeni habari za moise katumbi huko drc

  • E Ten
    E Ten 4 months ago +2

    Duh wamarekani bwana ni wabishi sana hadi wanaikatalia huawei kutumia google jmn
    Wanapenda kujitutumua sana hawataki kushindwa mhhhh

  • Salim Doctor
    Salim Doctor 4 months ago +3

    Marekani pumbavuuu munataka kila mtu awe Chini yenu hovyo kabisa

  • Ahmed Mohammed
    Ahmed Mohammed 4 months ago

    Siyo mwesho wa iran bali itakua mwesho wa serkali ya galf hakuna petroli itatoka mkondo wa galf

  • Kiza Selepa
    Kiza Selepa 4 months ago +2

    Trump anawaonea waarabu korea wamechemuka

  • Ahmed Mohammed
    Ahmed Mohammed 4 months ago +1

    Kazi ya usa wevu kwa vile i. Phoni hainunuliwi huawei kiboko ya tramp

  • Amri Bihume
    Amri Bihume 4 months ago +1

    Trump waheshimu na wenzako

  • Saleem Ali Uthumaniy
    Saleem Ali Uthumaniy 4 months ago

    #Mtaalaam umejitahidi Muhimu Huawei nikuwa na OS( Operating System yake)Halafu kuna( Open source operating ystem)Muhimu na kujiweka vizuri silazima kuwepo Google tu peka yake Tunaweza kuwait Na Application tofauti na TheXvid muhimu niagara kumilki soko laager Mawasiliano Kwani Google nab You tube wanawategeme zaidi wateja kufanya Application zao bilabial yap kuwait nab wateja Google nab TheXvid hawawezi kufanya kaxi=> Marekani anachoringia niagara kuwepo nab [ USSD command=1] Jmbo ambalo anona china anweza kuingilia mfumo huo wackier [ USSD command] Kama waliweza Marekani nab China Pia wanaweza nab Hapo ndio atajua Trump kuwait kukimbia tatizo ndio sababu yap Kufel8

  • mtaki mjinja
    mtaki mjinja 4 months ago

    Nashukulu BBC. kwakuniyumia habali Moja kwamoja....

  • mtaki mjinja
    mtaki mjinja 4 months ago

    Hata Mimi ninayo. HUAWEI....

  • Pius Mnanka
    Pius Mnanka 4 months ago +6

    Huawei IPO China nyie mnamhoji mkenya....!

  • Naila Mohd
    Naila Mohd 4 months ago +3

    Zuhra waaangu😘

  • Msety Ntorah
    Msety Ntorah 4 months ago +1

    🎢 🎢 🎢 THIS IS AMERICA 🎢 🎢 🎢

  • Msety Ntorah
    Msety Ntorah 4 months ago +4

    Hahahah Marekani kataa kuwa kaa..
    Kama kuna mtu hataki ufanikiwe kupitia yeye basi ujue huyo ana AMERICAN SPIRIT. /ROHO YA KIMAREKANI.
    πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚

  • Jamal Mmoja
    Jamal Mmoja 4 months ago

    Jamani huyo nimpuuzi tu! Huna lolote wala hajulikani kwa lolote unatembea nawake zawatu labda

  • Jamal Mmoja
    Jamal Mmoja 4 months ago +11

    Marekani mmekimbia Korea kusini mnatishia Iran
    Ipo cku mtaaibika

    • Pius Mnanka
      Pius Mnanka 3 months ago

      Marekani kawakimbia korea kivipi huku kawanyanganya meli yao,kiduku anambembeleza Trump amrudishie....!

    • Pius Mnanka
      Pius Mnanka 3 months ago

      Trump kawakimbia korea kivipi huku kawanyanganya meli yao,kiduku anabembeleza...!

  • Wahida Wahida
    Wahida Wahida 4 months ago +1

    Tramp na ww kazi ipo

  • SIGFRID SHAYO
    SIGFRID SHAYO 4 months ago +1

    Programu tumishi ndio operating system ama?? hahaaaaa

    • makjuma ali
      makjuma ali 4 months ago

      No
      Programu tumishi ni app
      Operating system mfumo wa kuzifanya app (programu tumishi) zifanye kazi.
      Ni vitu tofauti
      Kwa mfano, whatsapp ni programu tumishi inayoendeshwa na google kama ni operating system

    • Romeo Romeo
      Romeo Romeo 4 months ago

      Ingia google upate jawabu lakeπŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

  • Salim Bade
    Salim Bade 4 months ago +2

    Sasa kihuawei changu kitakuwa jau mda si mrefu daaah ngoja niuze

    • Msety Ntorah
      Msety Ntorah 3 months ago

      @Salim Bade zilizopo haztakuwa na shida yoyote, ila hizo zijazo ndo shida, wajiandae kuisahau TheXvid, playstore n.k
      Au watabuni software nyingine.

    • Salim Bade
      Salim Bade 4 months ago +2

      Maboya wapo bro ambao awasikilzi taalifa hbar wala hawana smartphone so ntampata ndezi tu

    • Msety Ntorah
      Msety Ntorah 4 months ago +3

      πŸ˜‚πŸ˜‚ πŸ˜‚ utamuuzia nan..

  • Jamal Mmoja
    Jamal Mmoja 4 months ago +3

    Wamarekani niwajanja sana jamani na niwezi ki-akili sana,Hawa wameona Uchumi wa China unapaa kila mwaka wakahofia kuachwa nyuma hawana lolote

    • Wahida Wahida
      Wahida Wahida 4 months ago

      Nikweli mwisho wanaanza mambo ya vita

  • mwasapili charlie
    mwasapili charlie 4 months ago +4

    dah pengine wanatekana wao kwa wao,,,huwezi jua

  • haji haroub
    haji haroub 4 months ago +3

    Hakika napenda sana habari za BBC Swahili

  • Mwinyi Johari
    Mwinyi Johari 4 months ago +1

    +971....πŸ€”

  • Konshazi Konshazi
    Konshazi Konshazi 4 months ago +1

    Tunawapata vyema

  • Ally Hamic
    Ally Hamic 4 months ago +3

    Huwawei new O.S sio lazm adroid

  • Sadick Thobias
    Sadick Thobias 4 months ago +27

    Kama unaamini bbc gonga like hapa

  • Emmanuel Samora
    Emmanuel Samora 4 months ago +4

    Hongera xn BBC Swahili nawapata vilivyo

  • Gerard Jacob
    Gerard Jacob 4 months ago +3

    ongera BBC kwa taarifa makini